Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

3bit ở 648 quuyết chờ lên 700 :))

sắp đến ngày halving day mà nó không chịu tăng thì các chế tự hiểu nó sẽ giảm trong thời gian tới. Tốt nhất là chốt lời hoặc cắt lỗ nhé.

Các bác cứ nghĩ nó lên ngay được ấy, kiểu gì cũng lên nhưng mình nghĩ ngày halving nó chưa lên được, kiểu nó lên từ từ.
Như lần halving trước vào 2012 mà tới 2013 mới lên đỉnh điểm đó thôi.
Đỉnh điểm lần này chắc cũng phải gần cuối năm
Mình bị hớ ETH đợt lần trước nên đang ôm thêm ETH để mong gỡ lại chút, lần bị attack trước mà ko hề hấn gì hi vọng nó lên lại.
ETH được Microsoft với IBM, tổ chức tài chính đa quôc gia JPMorgan Chase & Co tại Mỹ bảo hộ, nên đừng bác nào nghĩ nó thành coin rác là thành ngay được

kịch bản như này nhé: halving day dumping xuống 440 --> panic sell --> về 200 --> mấy bồ nghĩ đáy nên hốt --> nó về 90 --> mấy bồ đẩy tháo (rồi nhảy lầu) --> nó pump lên 2000 --> mấy bồ dưới đó nhảy típ lần nữa vào chảo dầu --> end truyện :oops:

PS: truyện viễn tưởng :D

đang tính lướt sóng, bác nào rành trả lời giúp: nếu mình đặt mua 10 btc và đặt sell 10 btc thì mình chịu 0,2% phí cho mua và cả 0,2% phí cho sell ( tổng 0.4% ) hay sao
phí cả mua và bán nhé

Vừa khớp lệnh 0,8 btc ở giá 558$. Quyết định ko check giá thường xuyên nữa. Đôi khi xem liên tục quá lại thần hồn nát thần tính. Thần kinh k vững dễ đau tim quá =)) Thôi, pray for halving day !!!! Awomen =))

Vừa khớp lệnh 0,8 btc ở giá 558$. Quyết định ko check giá thường xuyên nữa. Đôi khi xem liên tục quá lại thần hồn nát thần tính. Thần kinh k vững dễ đau tim quá =)) Thôi, pray for halving day !!!! Awomen =))
  • Huobi 681.62/4561.4 Trung Quốc đang xả nhẹ, chúc may mắn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week