Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

chuẩn bi phi về 620, anh e gom lúa thôi

hiện tại 1 đống btc khớp được ở giá 650 đang rình đổ bô , bắn tỉa ở vùng 658 -> 660 do đó mốc 660 chắc khó bắn thủng để lên tiếp hệ hệ ^^

bistamp đang 672 --> kì vọng btc bên btc-e chiếm lại mốc 660 là vẫn cực cao ^^

Vậy ngày nào cũng chịch đi em :D Chẳng mấy chốc mà lên 1000. Hôm nào đi chịch sớm báo anh em để anh em canh giờ :D

Sức đâu mà mỗi ngày, :D
Không liên quan nhưng anh có bán btc a. Tưởng chi thu mua. Có khi mua btc từ phía anh cho nó rẻ

Y như rằng cứ hôm nào bán rẻ BTC cho ref là hôm đó rate tăng chóng mặt :D
Vl, tối hôm nay vừa đi chịch gấu về, BTC lên vù vù. Đụ má, đúng là đỏ tình đen bạc :mad:
hôm nào bán rẻ với đi chịnh gấu inbox anh trước nhé @@ vừa mới vào nhà vệ sinh thay cái quần mà lên từ 646 lên 660

tường 658 thủng rồi, thê là dợi chuyến đò sau thôi

Sức đâu mà mỗi ngày, :D
Không liên quan nhưng anh có bán btc a. Tưởng chi thu mua. Có khi mua btc từ phía anh cho nó rẻ

Hề hề, thi thoảng vẫn bán em ah :D

hôm nào bán rẻ với đi chịnh gấu inbox anh trước nhé @@ vừa mới vào nhà vệ sinh thay cái quần mà lên từ 646 lên 660

Cuộc đời này có nhiều điều thật vi diệu liên quan tới nhau mà anh em mình không thể biết được.

Để lần sau em báo anh sau nhé !

Hề hề, thi thoảng vẫn bán em ah :D

Cuộc đời này có nhiều điều thật vi diệu liên quan tới nhau mà anh em mình không thể biết được.

Để lần sau em báo anh sau nhé !

ngày mai hay ngày kia, check thử mà rác rút được tiền chắc đầu tư mua rác thôi. Trade btc thế này đau tim lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week