Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

bán hết chỗ này rồi nghỉ chơi, hehehe

Hôm nay tăng chắc cũng ngoài dự đoán của nhiều ng. :confused:

Cái chart 1d với 3d đều cho thấy rõ xu hướng sẽ dump. Nên em nghĩ sẽ có 1 đợt dump khá sâu rồi mới tăng mạnh mẽ trở lại.

chết cha :( em send bit từ coinbase sang chưa complete mà nhỡ yêu cầu cái địa chỉ bit mới ở btc-e thì có làm sao ko các bác?@|@

chết cha :( em send bit từ coinbase sang chưa complete mà nhỡ yêu cầu cái địa chỉ bit mới ở btc-e thì có làm sao ko các bác?@|@
không sao, trước cũng thử một lần. Giật hết cả bình nhưng mà mọi chuyện vẫn bình yên :p

Giảm có vẻ khó khăn quá :D. giành giật nhau nãy giờ gần tiếng rồi.

cái btc-e phân biệt đối xử vãi@@ 300$ mới cho chat :|

Ko thế thì trời quản lý được cái box chat. có khi chả có xu nào cũng vào f*ck với sh*t như đúng rồi thì sao. Nó phải loại bớt trẩu tre cho yên bình chứ. Thế mà vẫn thi thoảng có ng bị ban vì hành xử ko đúng mực đấy

Giảm có vẻ khó khăn quá :D. giành giật nhau nãy giờ gần tiếng rồi.

Ko thế thì trời quản lý được cái box chat. có khi chả có xu nào cũng vào f*ck với sh*t như đúng rồi thì sao. Nó phải loại bớt trẩu tre cho yên bình chứ. Thế mà vẫn thi thoảng có ng bị ban vì hành xử ko đúng mực đấy

thì chỉ cần có tầm 100 là đc rồi bác =)) tận 300 nghèo như em ko có tiếng nói =)) đành vay mượn def thêm vào =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week