Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Reactions
846
MR
0.040
anh chị em xin giúp đỡ thật tình giùm thằng em này . em muốn chơi BTC khoản 2BTC thì lướt sóng ngày tầm 5$ khong ạ . ai bjk xin tư van giúp em . cảm ơn anh chi

1. Lướt sóng BTC nói thẳng ra chả khác gì đánh bạc nên để kiếm 5$/ ngày thì có lẽ đầu cơ vào lô đề thì cơ hội lớn hơn :rolleyes:.
2. Đừng nghe lời khuyên của bất cứ ai trên này vì thực ra họ cũng đang ngồi trên đống lửa mỗi ngày o_O

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015
1. Lướt sóng BTC nói thẳng ra chả khác gì đánh bạc nên để kiếm 5$/ ngày thì có lẽ đầu cơ vào lô đề thì cơ hội lớn hơn :rolleyes:.
2. Đừng nghe lời khuyên của bất cứ ai trên này vì thực ra họ cũng đang ngồi trên đống lửa mỗi ngày o_O

Ly do là vì nó lên hay xuống chẳng ai biết. Co thể lướt sóng khi lãi thu được 3-5$/ ngày nhưng chẳng may lỗ 1 cái thì có thể lỗ cho 1 phát vai chục $.

Chơi cái này ko ổn định đâu :))

Reactions
25
MR
0.003
Mình kể chuyện của mình nhé. Chơi khoản 800$ đổ lại. Thường lướt sóng 1btc, có ngày lãi 2$, có ngày lãi 3$... Riêng đợt halving day lỗ...40$. Hahaha. Hnay mới mua 1btc 651$, vừa bán giá 659$. Trừ phí lãi chắc 6,5$.

Chơi bữa giờ lướt sóng vs 1btc mỗi ngày gỡ gạc lại hết nợ rồi. Trải nghiệm thực tế khiến mình nhiều kinh nghiệm hơn. Còn nghe ý kiến trên này thì xác định hên xui lắm vì họ cũng như mình. Đầu tư lâu dài thì họ dám nói chắc chứ lướt sóng mỗi ngày đố ai dám nói mạnh mồm đc. Chơi theo kinh nghiệm của mình. Tuy nhiên trên đây có vài ý kiến và tin tức của vài bro khá hay ho. Nhưng nên để tham khảo thôi. Còn mình phải tự ra quyết định. Chứ giờ mà ai bảo mua là mua. Bảo bán thì bán..chết đó =]]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week