Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ôi, mua 2,5 btc, chỉ cón $160 nên chỉ mua đc 12 ETH ở giá 12,2. Nhìn ETH đang lên mà thèm. Nếu gan lớn thì bán luôn 2,5 btc, chịu lỗ vài $ ôm hết ETH luôn :((

Lạ thật, cứ bị chặn dưới là kiểu gì cũng thủng vào lao dốc,
Đang chặn trên, liệu có thủng và tăng vọt tiếp?

Mình rút ETH từ btc-e qua poloinex để được tặng ETC thì có được không nhỉ ???
Hình như trước Hard fork mới dc @@

ôi, mua 2,5 btc, chỉ cón $160 nên chỉ mua đc 12 ETH ở giá 12,2. Nhìn ETH đang lên mà thèm. Nếu gan lớn thì bán luôn 2,5 btc, chịu lỗ vài $ ôm hết ETH luôn :((
Đầu cơ dc 2.5 BTC thì ngồi thèm với thuồng làm gì cậu ? Chơi chừng đó canh chi cho mất time ???

@Linhlee phải có người này người khác chứ bác :v, 2,5 BTC cũng gần 40tr. Với bác thì ko lớn nhưng vs mình thì nó đâu có nhỏ ! Kiểu tuổi nhỏ làm việc nhỏ, tuỳ theo sức của mình chứ bác nói vậy sao đc.
Với mình thế này là quá lớn rồi. Mình trade có 0,25 btc mà ngày nào cũng hóng nè

Người ta nói gì thì kệ thôi

Good luck

Chả biết thằng nào éo hiểu còn " Miến có số dư trong ví" thì sao không chuyển được, Có số dư sẵn trong ví là ví nào, ví blockchain có sẵn thì lúc nào chả chuyển được cần gì chuyển vào mới chuyển được, túm váy lại là về học lại văn đi cụ :confused: thôi cứ tự sướng đi nhé, nói chuyện hại não quá :oops:
+ Cộng thêm : blockchain nếu nó không cần confirm từ BTC thì cũng giống như Bitpay nhận hết BTC không cần confirm, đâu có gì lạ giống cái comment trước của tôi. Nói đi nói lại công nhận tôi đúng hả
Nó nhận hết không cần confirm thì lại chả chuyển được :eek:

+ Còn pending là gì, được hiểu là chưa có confirm nào thì không thể chuyển đi được VD: trong ví có 1 BTC nhận 0.1 BTC chưa có confirm nào thì không thể chuyển 1.1 BTC với fee cho =0 Không thể có chuyện scam kiểu ABC do cái vụ pending mà giả giao dịch được, cái đấy gọi là hư cấu :eek:
Thôi đến sợ :p

@Linhlee phải có người này người khác chứ bác :v, 2,5 BTC cũng gần 40tr. Với bác thì ko lớn nhưng vs mình thì nó đâu có nhỏ ! Kiểu tuổi nhỏ làm việc nhỏ, tuỳ theo sức của mình chứ bác nói vậy sao đc.

nghe bác kia nói tủi thân vãi, :oops: Đang đầu cơ có chưa đầy 1 btc

nghe bác kia nói tủi thân vãi, :oops: Đang đầu cơ có chưa đầy 1 btc

@valiniant ừa bác ah. Đang ôm 112 ETH ở giá $11,9. ETH biến động nhanh mau có lời hơn BTC. Đợi BTC nhảy lâu quá. Trừ fee nữa thì chơi 1 hay 2 btc như bọn mình lâu bỏ mie ra. ETH ngày kiếm $20 là chuyện bình thường. Mà tính ra ngày đặt vài lệnh mua/bán thì bằng thợ hồ cày 1 tháng rồi ấy chớ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week