Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Săp tới lão Trùm mà lên làm tổng thống Mỹ chắc BTC lên nhanh lắm anh em ôm đi :D

Chỉ là giả thuyết có thể thôi bác, như đợt giảm sản lượng khai thác cũng tương tự vậy
Mình nghĩ BTC sẽ tăng từ từ do giá trị sử dụng của nó được biết đến và dùng nhiều hơn.
Còn các nhân tố ngoài lề ảnh hưởng tới nó thì hên xui
Tất nhiên tăng được thì anh em cũng mừng ;);)

Chỉ là giả thuyết có thể thôi bác, như đợt giảm sản lượng khai thác cũng tương tự vậy
Mình nghĩ BTC sẽ tăng từ từ do giá trị sử dụng của nó được biết đến và dùng nhiều hơn.
Còn các nhân tố ngoài lề ảnh hưởng tới nó thì hên xui
Tất nhiên tăng được thì anh em cũng mừng ;);)
Topic chỉ mang mục đích chém gió :D. Cứ ôm đi vì cuộc đời cho phép :D Thất bại là mẹ đập con mà :cool:

Đã bật lên lại 704 tranh thủ lướt sóng thì ko nào anh em ơi :D

Các thím cứ nói là: Giá như giữ không bán từ khi Bitcoin giá 600$... thì giờ đã ngon, bán đc giá 700$. Tính vậy thì các thím khờ lắm, Sao ko nghĩ rằng lúc thím bán Bitcoin giá 600$, thím dùng tiền đó đi đầu tư chỗ khác, trong khoảng thời gian Bitcoin tăng từ 600$ đến 700$ thì các thím đã kiểm đc 1 khoản tiền lời còn lớn hơn nhiều so với số tiền lãi 100$ chênh lệch kia.
Nên khi trade bitcoin hay trade bất cứ 1 đồng tiền khác, các thím đừng đặt nặng vấn đề tăng hay giảm bao nhiêu, mà hãy so sánh với số tiền lời sinh ra bao nhiêu so với khi thím dùng số tiền đó đầu tư

Các thím cứ nói là: Giá như giữ không bán từ khi Bitcoin giá 600$... thì giờ đã ngon, bán đc giá 700$. Tính vậy thì các thím khờ lắm, Sao ko nghĩ rằng lúc thím bán Bitcoin giá 600$, thím dùng tiền đó đi đầu tư chỗ khác, trong khoảng thời gian Bitcoin tăng từ 600$ đến 700$ thì các thím đã kiểm đc 1 khoản tiền lời còn lớn hơn nhiều so với số tiền lãi 100$ chênh lệch kia.
Nên khi trade bitcoin hay trade bất cứ 1 đồng tiền khác, các thím đừng đặt nặng vấn đề tăng hay giảm bao nhiêu, mà hãy so sánh với số tiền lời sinh ra bao nhiêu so với khi thím dùng số tiền đó đầu tư
QUA CHUAN

trade lỗ lòi mồm biết thế ôm bitcoin :(
:)))

có thím nào ôm zec chưa :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week