Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Khả năng nó có xuống 6 ko bác, thấy mấy coin kia cứ lên giá ầm ầm, kiểu này phải qua năm sau nó mới phục hồi lại được

Hên xui chứ mình cũng ko biết gì mà phán cả
Nhưng ETH đang dần được sử dụng nhiều hơn, cũng có giá trị sử dụng rồi nên khả năng thành coin rác là thấp

Ô Trump vừa chỉ trích trung quốc tự ý phá giá đồng NDT và phá vỡ hoà bình biển đông đã gây phản đối của dân trung quốc. tác động đến BTC luôn

Hên xui chứ mình cũng ko biết gì mà phán cả
Nhưng ETH đang dần được sử dụng nhiều hơn, cũng có giá trị sử dụng rồi nên khả năng thành coin rác là thấp
:eek: Giờ chủ yếu Bitcoin thôi bác,litecoin cũng hiếm lắm,còn ETH thì chưa thấy ở đâu sài...

:cool: Moá còn 2 bit...Mong nó lên lại tầm 17m5/bit bán đi...

nhiều dữ bac, em cầm có ít mà đã thấy thốn thốn rồi đây :D

Em cũng thốn quá chứ bác, nhưng làm dc gì giờ :D
ông Trump lên cái làm USD tăng, còn lại thì đại loạn hết, EUR cũng rớt về gần bằng USD rồi
Các coin legit trên đó thì mỗi btc là có tăng chút ít, còn lại đồng loạt giảm, LTC cũng vừa sụt 1 phát về 3,5

Em cũng thốn quá chứ bác, nhưng làm dc gì giờ :D
ông Trump lên cái làm USD tăng, còn lại thì đại loạn hết, EUR cũng rớt về gần bằng USD rồi
Các coin legit trên đó thì mỗi btc là có tăng chút ít, còn lại đồng loạt giảm, LTC cũng vừa sụt 1 phát về 3,5
Dự là sang đầu tháng 1 là thời điểm nghỉ năm mới dương lịch. bọn trung quốc, ấn độ nó bán lấy tiền chi tiêu, anh trum lên nhậm chức hàng loạt chính sách mới có lợi cho đồng $. như huỷ bỏ TTP. khôi phục kinh tế mỹ. khi đó đồng $ mạnh lên nghi Btc và coin rác lại tụt.

6k ETH thì chắc cậu phải thần kinh thép trong thời gian gần đây ấy nhỉ @.@ t có vài trăm ETH thôi mà sốt lên sốt xuống :(

nhìu xiền quá nên ........... vứt đó 1 ít có là bao :rolleyes:

6k ETH thì chắc cậu phải thần kinh thép trong thời gian gần đây ấy nhỉ @.@ t có vài trăm ETH thôi mà sốt lên sốt xuống :(
:D đợi nó xuống 5.0 quất luôn 5k nữa rồi cúng ông táo

ôm eth từ 0.014 rip, may có 1.5btc thôi :(:(:(
:D đợi nó xuống 5.0 quất luôn 5k nữa rồi cúng ông táo
nhìu xiền quá nên ........... vứt đó 1 ít có là bao :rolleyes:
Dcm nó xuỏng 6.7 rồi tỉnh dậy mà xem kia hic h chết rồi bão ETH tới rồi

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week