Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

có thím nào đang ôm XRP ko? em nó đang quẩy điên đảo :D
Ôm từ 12 lúc nó xuống 7 đành xả, giờ nhìn nó lên lại xót xa quá... Group mình có bác lãi mấy tỉ nhờ nó, vcl lão ôm cùng mình mà cứng ko xả... xuống còn mua thêm, hic

chà chà Coval (Circuits of value) đã mở lại sàn rùi, có vẻ bittrex đã swapped xong sớm, devs bên này có vẻ máu với project (2 lần rebrand), account mỗi chú sỡ hữu coval sau swap lại được +15% (để xoa dịu việc freeze sàn mấy tháng đây mà). Để đó đợi xem có lên đc 10k sat k nào :oops:

ôm cái gì là thảm cái đó

giờ làm sao cho dsh nó lên 100 để bán gỡ vốn nhỉ

xong đợt này nghỉ trade thôi, hãi vãi nồi :p
ôm gì nói anh em om chung ôm nhiều nó mới lên bác à

chà chà Coval (Circuits of value) đã mở lại sàn rùi, có vẻ bittrex đã swapped xong sớm, devs bên này có vẻ máu với project (2 lần rebrand), account mỗi chú sỡ hữu coval sau swap lại được +15% (để xoa dịu việc freeze sàn mấy tháng đây mà). Để đó đợi xem có lên đc 10k sat k nào :oops:
Theo bác thằng xrp & coval này nó có khả năng ko :D
Mình nghĩ chỉ theo ngắn hạn đc thôi, ko ngon bằng thằng pivx đc

Theo bác thằng xrp & coval này nó có khả năng ko :D
Mình nghĩ chỉ theo ngắn hạn đc thôi, ko ngon bằng thằng pivx đc

XRP : lâu r ko dính --> have no clue

Coval : dính lâu đến h (thực ra do freeze acc nên dính.. bắt buộc) rebrand , đổi sang chain mới của counterparty j đó (kỹ thuật ko rõ) , burnt 100 mil coin cũ còn ~ 1bil coin --> have no clue lun (phán bừa thì có :rolleyes:)

PIVX : chả bao h có coin thứ 2 dự dc như vậy (thuyết tương đối vẫn áp dụng :D)

suy nghĩ mình còn nông xét thấy ko đủ đưa ra dự dành cho bác, nhưng nếu bác mún nghe ý kiến cá nhân về Coval thì theo ... niềm tin của mình nó có thế vượt 1k sat easy. Mà thực ra ban đầu coval (tên cũ là ribbitreward) phát mãi cho mỗi acc đkí ~10$, nên nó cũng chả lừa j mình.;)

Ps: viết hơi gấp, trời mưa, chuẩn bị về ..., bảo vệ đuổi.

Last edited:
LTC đang giao dịch trong khung 6.5 -> 7.0 he

vol hiện thấp tẹt không còn bùng nổ do tâm lý hưng phấn từ các trader to lẫn nhỏ nữa ^^

vol hiện thấp tẹt không còn bùng nổ do tâm lý hưng phấn từ các trader to lẫn nhỏ nữa ^^

và đã chốt từ lúc 6.7 không ngon lành gì

nhưng quan sát sàn BTC E nãy h thì có mỗi thằng LTC là có biến động nhất, mấy thằng kia đứng im hoạc ko có người giao dịch:mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Cái sàn polo cứ bắt check hoài fix sao nhỉ ae?
Theo mình biết hình như là ip việt nam bị đưa vao danh sách hạn chế, lên cứ sau 5 phút là phải refresh để click captcha thì site mới update dữ liệu bình thường. Mình thử face ip của quốc gia khác thì thấy ok mỗi tội là mạng chậm đi đáng kể. Chắc là sàn đó có nhiều trader lắm rồi lên nó cũng chẳng khuyến khích thêm vài quốc gia kém pt làm ji

Theo mình biết hình như là ip việt nam bị đưa vao danh sách hạn chế, lên cứ sau 5 phút là phải refresh để click captcha thì site mới update dữ liệu bình thường. Mình thử face ip của quốc gia khác thì thấy ok mỗi tội là mạng chậm đi đáng kể. Chắc là sàn đó có nhiều trader lắm rồi lên nó cũng chẳng khuyến khích thêm vài quốc gia kém pt làm ji
nói tầm bậy mà còn nói to nữa pa

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week