Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Ancol

Junior
Reactions
124
MR
0.043
Chat with me via Skype
Có ai đang ôm gno ko

skull

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Btc đợi xuống thấp mua rồi đợi lên cao bán ra liền. giá nó cao quá ko ai ôm nhiều chi đâu tim.
Hiện tại btc giá cao nên ko ôm. giá 1083 $ thì theo mình lên cao nữa cũng vài chục $ nữa thôi, nhưng còn lâu mới xuống thấp đến móc mà mình muốn mua để lướt sống.
Btc giảm thì ltc giảm theo nhưng eth lại tăng. Biết vậy nên tuỳ cơ mà ứng biến.
Anh ơi, Em đang muốn ôm ít ETH mà giờ giá nó đang đà tăng như vậy thì có nên mua lúc này không hay là đợi giá xuống rồi mua và liệu giá nó có xuống thấp về mốc 40$ s=được nữa không ạ. mong a cho cao kiến.

hyiptopcom

Junior
Reactions
94
MR
0.000
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Anh ơi, Em đang muốn ôm ít ETH mà giờ giá nó đang đà tăng như vậy thì có nên mua lúc này không hay là đợi giá xuống rồi mua và liệu giá nó có xuống thấp về mốc 40$ s=được nữa không ạ. mong a cho cao kiến.
Biết được thì đã giàu đâu ngồi đây mà phán.
MMO mà hỏi kiểu ngây thơ vậy@

Thực ra cuối cùng thì tiền đổ vào các coin rác cuối cùng sẽ dồn về BTC hết thôi.
Mong BTC tăng mạnh :D (một ngày ko xa,chứ xa quá thì em chớt) :'(
Em cũng mới tìm hiểu lĩnh vực này thôi nhưng e nghe bảo không nên ôm BTC quá nhiều vì giờ BTC là sân chơi của giới đầu cơ trung quốc. và trung quốc chèo lái được giá của BTC. và nếu trung quốc từ chối BTC thì coi như BTC xong. và bọn TQ thì ko thể đùa vs nó. ý anh thế nào ạ.

myanh220

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Em cũng mới tìm hiểu lĩnh vực này thôi nhưng e nghe bảo không nên ôm BTC quá nhiều vì giờ BTC là sân chơi của giới đầu cơ trung quốc. và trung quốc chèo lái được giá của BTC. và nếu trung quốc từ chối BTC thì coi như BTC xong. và bọn TQ thì ko thể đùa vs nó. ý anh thế nào ạ.
nói từ chối cũng đầu dễ v bạn

trucson

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
em chào các bác .
hôm nay em ko vào được Ploniex vì lỗI Captcha , bấm mấy chục lần mà ko vào đuược . em có cài apikey ... điện thoại cũng ko vào được . huhu các bác giúp em với

HiddenSinger

Junior
Reactions
38
MR
0.049
Call me! Call me! Follow me on Facebook X.com
cao kiến: nó sẽ về 40$ nhưng quan trọng lúc đấy cậu có giám ôm vào với giá 40$ hay lại xin cao kiến khác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week