Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

nmc, ppc buy buy

BTC khả năng từ giờ -> sáng mai lại pump phát nữa nhé
Mn chuẩn bị bán LTC ra :3

BTC khả năng từ giờ -> sáng mai lại pump phát nữa nhé
Mn chuẩn bị bán LTC ra :3

Nói thật lòng là giờ này mình cũng chẳng biết phải buông cái gì, ôm cái gì nữa vì tất cả đều bay rồi, nên xác định ôm như mình thôi đã ôm LTC thì cứ ôm thôi, kệ nó lên xuống gì không quan tâm lắm :D

Nói thật lòng là giờ này mình cũng chẳng biết phải buông cái gì, ôm cái gì nữa vì tất cả đều bay rồi, nên xác định ôm như mình thôi đã ôm LTC thì cứ ôm thôi, kệ nó lên xuống gì không quan tâm lắm :D
Nếu bạn ôm dài hạn thì lên xuống quan tâm làm gì
Để time làm việc khác

LÀM SAO ĐỂ GIỮ VỮNG TÂM LÝ KHI TRADE

Nhiều ae có inbox mình nên chốt lỗ chốt lãi bắt đỉnh bắt đáy thế nào? ... bla... bla. Chốt 1 câu mình không biết

Thứ 1: Trước khi đặt 1 lệnh nào đấy thì mục tiêu của mình là thắng đồng này bao nhiêu % . Ví dụ đồng xrp đang lên và mục tiêu mình thắng 5% trong lần trade này. Thì chỉ cần lướt theo sóng lãi 5% là mình chốt.
Ae không biết chốt giá nào là do ae không có mục tiêu trong lần đặt lệnh đó.
Mục tiêu hằng ngày ae không có nên ae chả biết đánh lãi bao nhiêu là đủ cả. Giống như mỗi ngày ae làm việc mà không biết việc đó nó giúp gì được cho mình.
=> Đặt mục tiêu ngày cho mình lãi 3 hay 5 hay 10%. Ví dụ bạn có 10btc và mục tiêu mỗi ngày thắng 3% là 0.3btc. Hãy làm đều đặn nó mỗi ngày bạn sẽ thấy kết quả sau 1 tháng. Ít nhất tháng đấy bạn cũng lãi 7-10btc
=> Mục tiêu rất quan trọng

Thứ 2: Lỡ mua nhưng trúng đỉnh thì sao. Giá mới giảm 5-7% thì ae lại hoang mang style. Ae không vững tâm lý là do ae không có kỹ thuật về tradecoin và mua đuổi theo sóng. Mình lúc trước thì bị mấy vố mua đỉnh và giá giảm 20-30% rồi nhưng nhờ kỹ thuật hòa vốn nên hầu như chưa thua lần nào

=> Kỹ thuật hòa vốn

Thứ 3: Không có kỹ thuật thì bạn là heo và đừng nghĩ mình là bò hay gấu. Nên việc bắt đáy bắt đỉnh không dành cho bạn. Việc của heo là đem tiền cúng cho bò và gấu. Còn những con gà ăn may thì hên xui thôi, giống đánh bạc có ván thắng ván thua. Nhưng chắc chắn 1 điều là không bền và không giàu được

=> Kỹ thuật rất quan trọng trong Tradecoin.
Giống như bạn đi câu cá phải có cái cần câu
Nguyên tắc:
1. Lãi bao nhiêu cũng là thắng. Hòa vốn là thua.
2. Lãi thì chốt - Lỗ thì DCA

Nguồn: https://www.facebook.com/groups/646469635542566/?hc_location=ufi
bác có thể cho em link các kĩ thuật để trade coin ko ạ
mò mãi ptkt mà chả biết đâu là đâu

các bác đánh giá GNT thế nào ạ :D e thấy nó được ứng dụng vào thực tế nhiều phết, hình như cứ coin nào ứng dụng dc vào thực tế là thấy dc trend tăng :)

Ôm có 10000 XRP mà run vl, cuối cùng cũng phải nhả hàng, qua đêm nay xem tình hình thế nào, hi vọng sáng mai cảm thấy mình may mắn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week