Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

LTC sẽ nhìn btc vượt đỉnh 2700 và xem có vượt tiếp 3000 không thì có khi nó lên 100 như DSH, ETH chứ chả chơi ^^

nói chung nếu nhìn tương quan số lượng tối đa giũa LTC và BTC thì

BTC chỉ có 21 triệu coin, trong khi LTC có 81 triệu coin như vậy là 1 LTC = 0,259259 btc

vậy 1 btc = 3000$ thì 1 LTC = 3000x0,259259 = 777 $ là hợp lý ^^

http://www.sieuthibitcoin.com/su-khac-nhau-giua-bitcoin-va-litecoin

em cũng có cảm giác LTC lần này sẽ tăng cao phá đỉnh cũ của nó 48.48 của năm 2013 và sẽ đạt đỉnh mới 50-70

em mua vô 1000 steem lúc cách mây mấy hôm khi nó rớt xuống 0.9x giờ lên 2.02 rồi có nên bán đi ko nhỉ?

Bác zingme đang chơi cion gì vậy?
Em thì đang tất tay con LTC/usd không biết LTC lên đỉnh lần này được 40 không nữa.
Xoay quanh BTC, LTC, ETH, ZEC , đang chờ chốt con ZEC sang BTC mà mãi nó vẫn im im, LTC thì chắc chốt sau BTC

Xoay quanh BTC, LTC, ETH, ZEC , đang chờ chốt con ZEC sang BTC mà mãi nó vẫn im im, LTC thì chắc chốt sau BTC[/QUOTE
Cảm nhận của bác BTC đợt này đạt ngưỡng đỉnh khoảng bao nhiều thì dừng hình để lúc đó LTC chắc mới leo lên được đúng ko bác?

btc tại btc-e biến động mạnh trong khi bên bitstamp vẫn dao động nhẹ quanh 283x-285x, có phải bên btc-e đang ép giá gom hàng không mấy bác ???

Bác xúc ở giá nhiêu đấy
0.3 bác thằng này nó chuẩn bị pum mạnh đó
1 nếu trình duyệt bọn nó thành công thì giá tăng và giữ vững
2 tăng do cá voi đẩy giá giá sẽ tăng trong 1 time nhất định
tóm lại ace mình chỉ cần nó nên là xả thôi, tóm lại là thằng này chắc chắn sẽ nên ít nhất là x2 :D

0.3 bác thằng này nó chuẩn bị pum mạnh đó
1 nếu trình duyệt bọn nó thành công thì giá tăng và giữ vững
2 tăng do cá voi đẩy giá giá sẽ tăng trong 1 time nhất định
tóm lại ace mình chỉ cần nó nên là xả thôi, tóm lại là thằng này chắc chắn sẽ nên ít nhất là x2 :D
0.3 là sao bác, e có hốt 1 ít ở giá 86, đợt vừa hốt xong nó lên 150 ko xả giờ xuống lại thấy tiếc tiếc

Chào các bác,
Em Newbie mới tập tọe chơi món này. Có bác nào ở Hà Nội sắp tới dự định offline không ạ? Cho em theo với :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week