Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

xmr đang bay

rút trên polo nó báo là "Complete: Error", nhưng coin ko được trả lại thì phải làm thế nào các bác, đảm bảo địa chỉ đúng

rút trên polo nó báo là "Complete: Error", nhưng coin ko được trả lại thì phải làm thế nào các bác, đảm bảo địa chỉ đúng
Bác rút coin gì thế?

ETH thì đừng có rút về ví Contract nhé vì nó không có thiết kế để chơi với ví kiểu này, ví thường MEW thì OK

Khả năng cao là phải contact support của Polo rồi, em không rõ Polo thế nào nhưng mà vài exchange rất chậm, có khi chờ 72 tiếng hoặc cả tuần mới có reply.

Gemini là exchange tốt nhất về support nhưng nó chỉ bán BTC và ETH thôi, exchange cặp BTC/ETH

Bác rút coin gì thế?

ETH thì đừng có rút về ví Contract nhé vì nó không có thiết kế để chơi với ví kiểu này, ví thường MEW thì OK

Khả năng cao là phải contact support của Polo rồi, em không rõ Polo thế nào nhưng mà vài exchange rất chậm, có khi chờ 72 tiếng hoặc cả tuần mới có reply.

Gemini là exchange tốt nhất về support nhưng nó chỉ bán BTC và ETH thôi, exchange cặp BTC/ETH
mình rút siacoin về bittrex bác ạ, hôm qua rút thì về bt hôm nay rút dc 1 lúc vào thấy báo lỗi, chắc phải gửi tickket rồi, xui quá

Thắc mắc nhỏ là giá coin trên các sàn Hàn cao vại sao tụi Hàn ko mua từ các sàn thấp dep vào ăn chênh lệch nhỉ ??????

Thắc mắc nhỏ là giá coin trên các sàn Hàn cao vại sao tụi Hàn ko mua từ các sàn thấp dep vào ăn chênh lệch nhỉ ??????

Bác thắc mắc tại sao mua bằng Won tại các sàn Hàn giá cao hơn 20 - 30% à? KRW = South Korean Won

Giờ bác sống ở đây thấy các sàn giá ETH = 1300 USD, nhưng với 1300 USD thì chắc chắn không đủ mua

Đầu tiên là phải mua USDT hoặc WEX hoặc Bitcoin mà đép vào, và tất nhiên 1300 USD không thể mua đc 1300 USDT, chưa kể phí đếp

Tính ra muốn đổi 1300 USD thành 1 ETH thì bác cũng mất trên dưới 10 - 20% đô la rồi, đúng không?

Last edited:
Bitcoin Gold tự dưng hôm nay bật bump đc 40% :D (giờ tạm hạ về 35%) công nhận Hàn xẻng bump khiếp thật, thấy Bitcoin là yêu lắm cơ

ETH tiềm lực mạnh thật, cứ đều đều đi lên, giờ gần 1400 trên WEX rồi, hôm bữa 1100 quất chục ETH giờ tiếc không quất nhiều hơn.

Đến thứ 2 không chừng lên 1500 - 1600 ??? 2018 là năm của ETH chăng?

Giờ thằng bạn đưa 500 triệu nhờ đầu tư lao vào ETH cũng khá oải

HODL

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week