Giá của cái tut này bao nhiêu thì được

Tlee88

Banned
Reactions
302
MR
0.000
Tình hình là mình gặp 1 thím, thím ấy show cho mình cái earning hằng ngày cỡ khoảng 200 - 220$ /1 ngày .
Mình tính hỏi mua , mà hỏi hoài thím ấy cứ cười, kêu mình cho cái giá đi, thấy ok thì bán cho.
Nên mình lập topic nhờ các thím định giá hộ cho mình với.
Cái này chính mắt mình nhìn thấy luôn, nhưng thím ấy che đi vài khâu trong tut rồi nên các thím đừng bảo chém gió nhé.

Tình hình là mình gặp 1 thím, thím ấy show cho mình cái earning hằng ngày cỡ khoảng 200 - 220$ /1 ngày .
Mình tính hỏi mua , mà hỏi hoài thím ấy cứ cười, kêu mình cho cái giá đi, thấy ok thì bán cho.
Cái này chính mắt mình nhìn thấy luôn, nhưng thím ấy che đi vài khâu trong tut rồi nên các thím đừng bảo chém gió nhé.
forum cấm mua bán tút anh êi, cẩn thận ăn cam chín đầu mùa :v

cơ mà nếu có cái tut như thế chắc định giá 10k$ vẫn ít nhỉ :-s 220$ 1 ngày cơ mà

tut bao giờ nó cũng chỉ ăn đc 1time thôi, cho thì lấy, ko bao giờ mua =))

tut thì chỉ đc 1 thời gian , mua xong về làm không ăn được thì cạp đất luôn :D
thà tự mình nghĩ ra tut sẽ hay hơn là đi mua của ng ta :p
tut chỉ là nhất thời , real là mãi mãi =))))

nói chung cái này cân nhắc, vì cũng chả biết là có đc hay ko. mua của đứa nào tin thì đc, nếu làm chưa đủ số tiền hoàn vốn thì nó hoàn trả cho phần còn lại thì hẵng mua a ợ

vãi các pro, hỏi thiệt đấy , vì mình biết đã là tut thì chỉ tồn tại 1 thời gian , nên mới nhờ đinh giá,
tiền về túi ngay lập tức luôn nên mình mới thấy ham

30k$

:rolleyes: tốt nhất k mua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week