Warning Giả mạo QuynhHa scam Paypal

Status
Not open for further replies.
Cười ra nước mắt.
Giờ kết quả thì cũng đã có rồi. Bác thử nhớ lại xem trong quá trình click vào icon dưới avatar QuynhHa xong bác có thao tác gì nữa dẫn đến chat nhầm với scammer ko?

bạn vẫn không nhận là nói sai sự thật ?
Sự thật ah.sự thật là dẹp cái diễn đàn này đi nhé.đấy là sự thật. Ai nói chày cối j thì cứ nói đi.đến lúc bị chính những người mà mình tin tưởng bị scam thì đừng trách ai.có gương soi r đo.thân ai và tạm biệt.

Sự thật ah.sự thật là dẹp cái diễn đàn này đi nhé.đấy là sự thật. Ai nói chày cối j thì cứ nói đi.đến lúc bị chính những người mà mình tin tưởng bị scam thì đừng trách ai.có gương soi r đo.thân ai và tạm biệt.

vậy thì tạm biệt !

:eek::eek: đếch hiểu ổng nghĩ gì khi phán cả cái forum hợp tác nhau đi scam 750$ của ông. 750$ cũng khá to đó nhưng những pro trong này thì 750$ chỉ là thu nhập mấy ngày mà thôi. Thân ái và tạm biệt. chấy cối :cool::cool:

Từ những cái comment đầu là đã biết thớt có vấn đề, ảo tung chảo, thằng scam chắc đang vui lắm:cool:

Bạn thớt làm mình nhớ tới police rinny đình đám 1 thời, 1 mình chống lại cả diễn đàn, đến cuối cùng trước khi ra đi vẫn chối , xem tất cả là tiểu nhân chỉ có chính mình là bậc đại trượng phu đầu đội trời chân đạp cức. Mà thôi kệ, âu cũng do bổn tánh mà ra, tánh...kỳ...

E hỏi ngoài lề chút
em đổi email chuyển tiền từ net thằng về paypal của người mua.
Làm vậy có ổn ko các bác vì paypal em đang mắc đổi tên và lại mới lập em làm vậy tránh bị limit
Người mua có bảo hiểu 500$ trong khi đó em giao dịch tầm 300$.
Nếu bị scam em chụp invoice và skype lên và có cả xác nhận giao dịch trong topic của thím đó tránh trường hợp bảo em pm nhầm skype

Cái chuyện tin tưởng đi scam nó khác hoàn toàn với vấn đề phản bác sự thật, có những cái rành rành đã được chứng minh, bạn một mực ko công nhận, ko xem lại mình rõ chày cối là gì !?
Ở một mức độ cao hơn thì do In tợt nét và paypal đã tạo điều kiện cho điều đau lòng này xảy ra :p

Mình thấy thớt cố lái vấn đề theo kiểu vớt vát cái sai của mình là chính

Giờ đặt ra 2 trường hợp

1. Check ra đúng QH đổi skype, vậy thì quá đơn giản rồi, ai cũng biết chuyện tiếp theo sẽ thế nào

2. Check ra ko có thay đổi, thớt có dám chấp nhận kết quả đó mà xin lỗi QH đàng hoàng vì làm mất thời gian và ảnh hưởng uy tín của người ta vì cái sai của mình không? Hay vẫn cố chấp kiểu ... nói thế thì chịu rồi, bao che thông đồng ... ( Mọi người cứ đọc lại các post của thớt sẽ thấy ).

Vụ này, mình nghiêng về EX, 700$ là quá bé để làm cái trò ngu ngốc như thớt đang chỉ mũi dùi để bao che cho cái ...ngờ ...của cậu ta thôi.

Nói rồi mà....

E hỏi ngoài lề chút
em đổi email chuyển tiền từ net thằng về paypal của người mua.
Làm vậy có ổn ko các bác vì paypal em đang mắc đổi tên và lại mới lập em làm vậy tránh bị limit
Người mua có bảo hiểu 500$ trong khi đó em giao dịch tầm 300$.
Nếu bị scam em chụp invoice và skype lên và có cả xác nhận giao dịch trong topic của thím đó tránh trường hợp bảo em pm nhầm skype

Chú ý check kỷ thông tin khi giao dịch là ok đó b

đọc từ đầu tới cuối thì cảm giác chủ thớt bị scam nên tức tối , cứ đổ lỗi cho ông quynhha
mấy thằng scam thì sướng vì lừa gà như thằng thớt, nhưng khổ nỗi ai mà không trải qua giai đoạn gà chứ
nên cuối cùng thì scammer vẫn có đất sông.
lần sau giao dich thì tuân thủ đúng quy trình nhé chủ thớt
ps: thang scam suong vl,mẹ nó chứ ,mối tháng làm một phát như chủ thớt là có 750$ sài

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week