Giá trị domain lotteria.asia

ngoanhtuan_hn

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Chào các bác,
Hôm trc buồn buồn ngứa tay em có reg domain này. Ko biết gía trị của nó ra sao. Lotteria là hãng đồ ăn nhanh của châu á và hướng phát triển của nó là ở châu á nên ko biết domain này đc bao nhiêu nhỉ? Các bác tư vấn cho em xem? :D. Tks các bác

Đợi khi nào thấy nó phát triển tốt thì contact vs nó :D Giống như Phạm Nhật Vượng ấy :D:D

Nó vẫn phát triển ngon mà, năm 2012 tổng doanh thu của nó gần 1 tỉ đô cơ mà. :v. .com với .net thì ngon hơn rồi nhưng mà bọn này hướng phát triển của nó là châu á nên biết đâu nó thích hàng của mình. Có bác nào gợi ý cho em cái giá ko ợ :D

Nó vẫn phát triển ngon mà, năm 2012 tổng doanh thu của nó gần 1 tỉ đô cơ mà. :v. .com với .net thì ngon hơn rồi nhưng mà bọn này hướng phát triển của nó là châu á nên biết đâu nó thích hàng của mình. Có bác nào gợi ý cho em cái giá ko ợ :D
Giá 0 xu đa số nó kinh doanh ở nước nào đều có website riêng ví dụ lotteria.vn .

Last edited:
100tr usd :D

.com
hoặc tại vn thì .com.vn

còn .asia thì nó sẽ nói với bạn rằng: cảm ơn bạn đã quảng báo giúp cụm từ "lotteria" đến ae MMO4ME.COM và hãy cứ giữ lấy domain đó và tiếp tục công việc quảng bá free

.com
hoặc tại vn thì .com.vn

còn .asia thì nó sẽ nói với bạn rằng: cảm ơn bạn đã quảng báo giúp cụm từ "lotteria" đến ae MMO4ME.COM và hãy cứ giữ lấy domain đó và tiếp tục công việc quảng bá free
Thế này thì vãi quá :))

Link cái domain đó vào cái blog nào đó rồi ghi: this domain is for sale. Price : 30,000 USD. Contact: ghi email vô rồi hy vọng 1 ngày ăn hàng ... :D

Ghi thế thôi chứ đừng chuyển hướng tới website 3x nào đó, nó kiện cho cái tội tống tiền với lại bôi nhọ thương hiệu nó thì vỡ a nhô đấy.

Link cái domain đó vào cái blog nào đó rồi ghi: this domain is for sale. Price : 30,000 USD. Contact: ghi email vô rồi hy vọng 1 ngày ăn hàng ... :D

Ghi thế thôi chứ đừng chuyển hướng tới website 3x nào đó, nó kiện cho cái tội tống tiền với lại bôi nhọ thương hiệu nó thì vỡ a nhô đấy.
Em không bôi nhọ thương hiệu mà kiếm mấy bài báo kiểu "lotteria rán gà thiu cho người ta ăn", v...v.... Trích dẫn nguồn đầy đủ từ 24h,vnexpress rồi đăng lên blog được không bác ơi? :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom