Giã từ thế giới captcha

manpro10

Junior
Reactions
50
MR
0.000
Xin mod cho giải tỏa chút nhé.
Thật là dại dột khi bước chân vào thế giới captcha. Đăng ký làm cho 1 người XYZ, được cấp 3 acc, làm ngày thì ko có việc, làm đêm thì thức khuya, mới gõ nên sai nhiều, hay bị ban acc. Sau 5 đêm gõ cả 3 acc cũng được kha khá, đúng lúc đến ngày thanh toán, người thuê mình bảo đừng vào 1 acc nữa, bị thu hồi rồi. Quái lạ, 3 acc mình làm như nhau, cùng lỗi như nhau, sao ko thu hồi cả 3 mà lại thu hồi 1??? Sau đó YM của ông chủ ko thấy tăm hơi.
Tâm trạng đã chán vì làm đêm mà chẳng được bao nhiêu, lại bị ăn chặn.
Thề là từ nay ko captcha nữa, coi như 5 đêm học thêm 1 bài mới từ thế giới lừa đảo này.
Cảnh tỉnh cho những người chập chững vào nghề captcha, đừng thấy ng ta trả khoảng 15, 16 ngàn 1 giờ mà ham hố.
Mình đâu có sống bằng nghề này, chỉ là vui chơi học hỏi nên ko cay cú, viết lên đây để giải tỏa chút thôi.

Xin mod cho giải tỏa chút nhé.
Thật là dại dột khi bước chân vào thế giới captcha. Đăng ký làm cho 1 người XYZ, được cấp 3 acc, làm ngày thì ko có việc, làm đêm thì thức khuya, mới gõ nên sai nhiều, hay bị ban acc. Sau 5 đêm gõ cả 3 acc cũng được kha khá, đúng lúc đến ngày thanh toán, người thuê mình bảo đừng vào 1 acc nữa, bị thu hồi rồi. Quái lạ, 3 acc mình làm như nhau, cùng lỗi như nhau, sao ko thu hồi cả 3 mà lại thu hồi 1??? Sau đó YM của ông chủ ko thấy tăm hơi.
Tâm trạng đã chán vì làm đêm mà chẳng được bao nhiêu, lại bị ăn chặn.
Thề là từ nay ko captcha nữa, coi như 5 đêm học thêm 1 bài mới từ thế giới lừa đảo này.
Cảnh tỉnh cho những người chập chững vào nghề captcha, đừng thấy ng ta trả khoảng 15, 16 ngàn 1 giờ mà ham hố.
Mình đâu có sống bằng nghề này, chỉ là vui chơi học hỏi nên ko cay cú, viết lên đây để giải tỏa chút thôi.
Chia buồn cùng bạn lại bị mấy ông chủ group làm trò, tốt nhất là bạn nên chơi solo cho nó lành mạnh việc gì phải vào nhóm của ai ,làm bao nhiêu hưởng bấy nhiêu ,chả phải đợi bố con thằng nào cả :) Bạn có thể cho anh em 1 chút ít info của ông chủ bạn đc ko ?

Trước khi vào cũng đã đọc nhiều bài người ta chửi haphuongxyz rồi, nhưng chưa biết captcha thế nào thì thử thôi, may gặp được cớm nên rút sớm.

Mình chưa bao giờ lt cũng như làm việc với haphuongxyz đâu, muốn tránh, bạn nên tránh cả nghề captcha thì ko gặp.

bạn này thật là thiếu hiểu biết,nếu k làm cho người nữa thì ra làm riêng :-s

Chuyển qua chơi cái khác thôi bạn:

scam là thường mà. chúa tạo ra con người và cũng tạo ra những con chó mà :))

Hay ! Vote cho câu chém gió có ý nghĩa ! :binhsua06:

Người mới chưa biết thường hay làm nhóm, mình thì từ chập chững biết đến Captcha chưa làm cho bố con thằng nào cả; mò mẫm và xem các topic hướng dẫn của các bạn đã làm trước và Solo đến tận bây giờ. Chia buồn với chủ thớt, nhưng phải lạc quan lên đi bạn, ko Group thì Solo cho khỏe. Bạn cho tên cái thằng mà bạn làm cho nó để anh em chuẩn bị "tứt" ném cái nào :">

Đúng thế, capcha giờ chán lắm, mình đã làm thử 3 ngày rồi.
Lúc đầu chủ team cấp cho 2 acc, mới đánh có 1 ngày thì acc bi ban, ngày mai chủ cấp thêm 1 acc, nhưng mới đánh khoảng 300pic đã xuống pri 3 rồi, mà mỗi acc pri 0 là phải trả phí 500pic, chưa làm đã thiếu nợ 1500pic rồi, nếu như tình hình kiểu này mình đánh cả đời cũng ko có tiền nữa

thôi kệ ! bạn ấy đã quyết chí bỏ thì các bạn đừng có bàn lùi ! :)) nếu làm dự án pix thì bạn càng nên bỏ ! vừa đỡ bạn ! mà đỡ 1 ít hình ảnh cho tụi mình :D

CHia bùn cùng bạn nhá rút kinh nghiệm lần sau
Không có gì pải bùn
Bọn scam chỉ là nhưng con.. còn mình chân chính là nhưng người hùng mmo
CỐ lên bạn hohoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097