Giã từ thế giới captcha

Đúng thế, capcha giờ chán lắm, mình đã làm thử 3 ngày rồi.
Lúc đầu chủ team cấp cho 2 acc, mới đánh có 1 ngày thì acc bi ban, ngày mai chủ cấp thêm 1 acc, nhưng mới đánh khoảng 300pic đã xuống pri 3 rồi, mà mỗi acc pri 0 là phải trả phí 500pic, chưa làm đã thiếu nợ 1500pic rồi, nếu như tình hình kiểu này mình đánh cả đời cũng ko có tiền nữa
Như kiểu bọn tú ông tú bà ép gái :( , ko bao giờ đủ tiền chuộc thân à :">

Xin mod cho giải tỏa chút nhé.
Thật là dại dột khi bước chân vào thế giới captcha. Đăng ký làm cho 1 người XYZ, được cấp 3 acc, làm ngày thì ko có việc, làm đêm thì thức khuya, mới gõ nên sai nhiều, hay bị ban acc. Sau 5 đêm gõ cả 3 acc cũng được kha khá, đúng lúc đến ngày thanh toán, người thuê mình bảo đừng vào 1 acc nữa, bị thu hồi rồi. Quái lạ, 3 acc mình làm như nhau, cùng lỗi như nhau, sao ko thu hồi cả 3 mà lại thu hồi 1??? Sau đó YM của ông chủ ko thấy tăm hơi.
Tâm trạng đã chán vì làm đêm mà chẳng được bao nhiêu, lại bị ăn chặn.
Thề là từ nay ko captcha nữa, coi như 5 đêm học thêm 1 bài mới từ thế giới lừa đảo này.
Cảnh tỉnh cho những người chập chững vào nghề captcha, đừng thấy ng ta trả khoảng 15, 16 ngàn 1 giờ mà ham hố.
Mình đâu có sống bằng nghề này, chỉ là vui chơi học hỏi nên ko cay cú, viết lên đây để giải tỏa chút thôi.

Theo lời bạn thì mình đoán 90% nick chủ của bạn là teamteenheart ?

Hờ hờ dạo này tui bị sờ cam liên tục bó tay với cái thói đời bốn lạng này! :m187: Thôi dẹp chả lẽ 1 lần bị ăn cam lại làm 1 cái thớt Report??? :m075: Khuyến cáo anh em chơi captcha đi mua IDs Pri 0 thì vào phần thông tin emails chình sửa lại câu hỏi bí mật khi quên mật khẩu, email và số di động để nhận lại mật khẩu nhá! Dạo này chó mèo thả chạy lung tung chả biết đường nào mà lần? Bây giờ có kiểu nó giao IDs xong xuôi bài bản, mình đổi thông tin hết nó vô mails nó lấy lại pass! Rõ chuối! :m146:

chia buồn
thật ra chơi cái gì cũng phải ăn cam vậy nó mới có kinh nghiệm được...dù sao thì bạn cũng có bài học rồi, giới MMO cạm bẫy nhiều lắm, chúc phát đạt với con đường mình chọn nhé:X..

Đã nếm qua tất cả các món mmo chỉ trừ món cap này vì ngay từ đầu đã ko thấy ngon rồi, có khi còn "độc" nữa chứ ^^

Mình lại thấy Captcha là ổn định mà lại đơn giản nhất trong các món MMO kể từ khi giã từ PTC sau cái vụ Onbux. Mặc dù phải cày cuốc nhưng chỉ có mỗi việc nhìn và gõ. Không cần vốn, không cần kĩ thuật nhiều, không cần các công đoạn phức tạp, làm ổn định....

Haizzzzz, trầy trật với captcha cũng chỉ dc có 1tr6 1 tháng, nhiều lúc cũng thấy nản nhưng cũng phải cố, chắc phải tìm 1 hướng mới nhưng trước mắt cứ captcha đã:binhsua104:

làm 1 mình là an nhàn nhất buồn buồn thì vào gõ chơi kiếm chút tiền nạp điện thoại thôi ( nếu xác định ko kiếm $ = nghề để sống)
capcha là dễ nhất và ổn định nhất 1 điều quan trọng là spam rất hiếm thấy
bạn mới bị thế mà đã kêu ca thì chắc ko gia nhập dc MMO rồi vì ngoài cái này ra thì tỉ lệ nhận dc $ và spam là rất lớn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week