Giấc mộng Zipcoin . A/e cẩn thận !

Zippcoin có lên sàn hay không ?

• A.Có

Votes: 10 43.5%
  • B. Không , chỉ là coin rác

Votes: 13 56.5%

• Total voters
    23
You are not allowed to create new accounts.

là sao, hay là cheat dữ quá band mịa nó rồi :))

zô google gõ Zippcoin xem cả mấy chục ngàn kết quả.. chắc là k phải ng VN làm để scam.. trả biêt thế nào..kiếm và bán lãi đc mấy chục $ rùi đã..càng nhiều ng dùng thì giá càng tăng thui. Cái gì cũng nên đủ là đc..ôm nhiều quá cũng nguy hiểm..cố kiếm lãi trc đã rùi hãy đầu tư tiếp

Ngồi đợi đã :D Không có gan thì next :D Ai có tiền người đó chiến, không có tièn cứ nguy hiểm kiểu gì :rolleyes:
gan ai to hơn ai thì phải mổ ra mới biết bạn ạ :)) ở đây là cái mạng ảo thì ăn nói thế còn đc ra XH thì mồm bạn đ** bảo đảm đc đâu
còn tiền í :)) thật sự là chắc L` bạn đã hơn tớ ấy :D:D

gan ai to hơn ai thì phải mổ ra mới biết bạn ạ :)) ở đây là cái mạng ảo thì ăn nói thế còn đc ra XH thì mồm bạn đ** bảo đảm đc đâu
còn tiền í :)) thật sự là chắc L` bạn đã hơn tớ ấy :D:D

đ.éo hơn thì mày cũng đ.éo có zippcoin vậy nên câm cái mồm vào. Thấy người khác mua thì chõ cái mồm chó vào ra vẻ. Không mua thì cút. T mua thì chết tao chịu, dc tao hưởng. Mày đ.éo có mà sao sủa ghê thế

đ.éo hơn thì mày cũng đ.éo có zippcoin vậy nên câm cái mồm vào. Thấy người khác mua thì chõ cái mồm chó vào ra vẻ. Không mua thì cút. T mua thì chết tao chịu, dc tao hưởng. Mày đ.éo có mà sao sủa ghê thế

:D 9 xác 1 ăn 2 bỏ coi như kinh nghiệm *** . Việc éo gì xoắn nhau để phá giá

:)) có hay ko thì có tớ biết thôi bạn biết thế L` nào đc :-j. =)) tớ là tớ đang nói rất lịch sự nhé bạn ;) còn tớ chưa động tới cái bát cơm manh áo nhà bạn đâu mà nhặng hết lên thế :))) còn thích thì cái ĐKM nhà bạn luôn. ok fine!

:)) có hay ko thì có tớ biết thôi bạn biết thế L` nào đc :-j. =)) tớ là tớ đang nói rất lịch sự nhé bạn ;) còn tớ chưa động tới cái bát cơm manh áo nhà bạn đâu mà nhặng hết lên thế :))) còn thích thì cái ĐKM nhà bạn luôn. ok fine!

chó thì cũng chỉ biết cắn mà thôi :p

ai tin thì tin, ai ko tin thì thôi. MMO mà, làm gì có gì là chắc chắn :)

Mình thì ko tham gia vì chỉ thích ăn chắc, ko dư thời gian để mạo hiểm ^^ Thôi gõ captcha tiếp :D

có vẻ nóng như cồn :D

scam rồi theo thông tin mấy diễn đàn bên tây nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week