Giấc mộng Zipcoin . A/e cẩn thận !

Zippcoin có lên sàn hay không ?

• A.Có

Votes: 10 43.5%
  • B. Không , chỉ là coin rác

Votes: 13 56.5%

• Total voters
    23
nói không láo thậm chí t chưa từng login vào trang của nó luôn :(

ZIPPCOIN DO BILLGATES THÀNH LẬP NHÉ, CÁC BẠN YÊN TÂM MÀ CREAT NHÉ, GIÁ NÓ SẼ CAO HƠN CẢ BTC, 1K LÀ ĐC TẦM 400K$ NHÉ, CÁC BÁC CỐ LÊN

ZIPPCOIN DO BILLGATES THÀNH LẬP NHÉ, CÁC BẠN YÊN TÂM MÀ CREAT NHÉ, GIÁ NÓ SẼ CAO HƠN CẢ BTC, 1K LÀ ĐC TẦM 400K$ NHÉ, CÁC BÁC CỐ LÊN
Vớ vẫn, Mark Zuckerberg vừa xác nhận Facebook là cổ đông lớn nhất của ZipCoin kìa cha. Không thấy dân chúng toàn phải cần FB mới reg đc ZipCoin sao. :D

Vớ vẫn, Mark Zuckerberg vừa xác nhận Facebook là cổ đông lớn nhất của ZipCoin kìa cha. Không thấy dân chúng toàn phải cần FB mới reg đc ZipCoin sao. :D
Billgate nắm 60% cổ phần, facebook 15%, twitter 15%, mmo4me 10% nhé mới gọi điện hỏi nè không tin thì thôi

mới đọc được bài này trên FB.

haha hóng các bác chém vui vãi
mình đoán 99,9% là coin rác.
Nếu đúng thì tội cho mấy bác thu gom rùi. mà chắc là toàn đại gia nên cũng ko sao
:D:D:D

thôi ngủ, mai mua con mẹc đi thôi :D

TOÀN CÁC THÁNH ẢO TƯƠNG VÀ TỰ LÀM RA GIÁ TRỊ CỦA NÓ MÀ THÔI, ÉO GÌ CHƯA LÊN SÀN MÀ ĐÃ CÓ GIÁ GIỐNG VỤ CỔ PHIẾU GAS SHARE GÌ ĐẤY :D:D:D:D 1 SHARE 30 40$ GÌ ĐẤY GIỜ VẪN KÉO DÀI NĂM NÀY SANG NĂM KHÁC :D:D:D:D

tầm bậy nãy ra ăn tô phở có người chấp nhận thanh toán bằng zippcoi rồi kia cha nôi
Hẹn các bác 6h
TOÀN CÁC THÁNH ẢO TƯƠNG VÀ TỰ LÀM RA GIÁ TRỊ CỦA NÓ MÀ THÔI, ÉO GÌ CHƯA LÊN SÀN MÀ ĐÃ CÓ GIÁ GIỐNG VỤ CỔ PHIẾU GAS SHARE GÌ ĐẤY :D:D:D:D 1 SHARE 30 40$ GÌ ĐẤY GIỜ VẪN KÉO DÀI NĂM NÀY SANG NĂM KHÁC :D:D:D:D
Lên sàn chưa nhỉ :p đang thắc mắc quá :eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week