Event Giải Cờ Tướng MMO Toàn Quốc

Status
Not open for further replies.
Bên triêuphu cũng đông member mà sao gugubux chơi trên sân nhà ý. Tránh hiểu lầm sang MMO4VN đã gây dựng lâu rồi :binhsua112:

lại chơi trò xưa ak :))

xin thưa rằng

Thứ 1 : cái lý do mà bảo lôi kéo mem về forum khác hoàn toàn ko đúng vì ko có link cũng như ko có 1 chữ gì ghi tên forum khác và cũng không có nội dung gì liên quan đến forum khác

Thứ 2 : nếu mmo không thích thì thôi cứ close thỏa mái ... còn event không tổ chức ở đây thì đầy forum khác
ai ủng hộ bác gugu thì thank post của bác gugu tớ quote ! có những sân chơi lành mạnh còn hơn 1 4rum chửi nhau cả ngày vì indect j j đó và 3be

Bên triêuphu cũng đông member mà sao gugubux chơi trên sân nhà ý. Tránh hiểu lầm sang MMO4VN đã gây dựng lâu rồi :binhsua112:

vì sao ko tổ chức bên trieuphu đơn giản vì bên đó mem it và it thành viên biết chơi cờ vì vậy mấy phải làm event ở đây

giờ thì nghỉ cho lành :D

vì sao ko tổ chức bên trieuphu đơn giản vì bên đó mem it và it thành viên biết chơi cờ vì vậy mấy phải làm event ở đây

giờ thì nghỉ cho lành :D
nghỉ thật ak ? thui chán ! out vậy ! lên 4rum toàn chém gió, chửi nhau, có cái é vèn zui zui ! thui nản rùi, đi ngủ

Có một cách rất dễ cho các bạn để có thể vô địch.Mở 1 phần mềm ra.Thấy người ta đi thế nào.Mình đi thế đó.Sau đó để phần mềm phần mềm đánh.Mình đánh lại y như phần mềm.Có thể nói là vô đối.Vì thế ban tổ chức nên quy định thời gian ngắn thôi.Vả lại có cho kì thánh đánh ko nhỉ.Kì thánh gian lận kaka

lần nào có event của gugu là sóng gió lại nổi lên.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week