Ask Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

cám ơn các bạn đã reply giùm mình, tks!

theo dõi các pro từ topic bitshare ở box này, và từ WJunction thì tầm 2 tháng =)), mình mới tham gia nên vẫn còn đang pending payment, nhưng ít nhất là nó vẫn pay và là host lâu đời rồi.

Cậu up lên bitshare bằng gì vậy? VPS mình up = zoom và ftp tốc độ quá chậm. Nên ko thể nào chơi nó đc :(

có giới hạn , nhưng ko rõ chính xác bao nhiêu, xác đinh đi leech thì tầm 100 Gb/days thì tẹt bô

pro vmmmo có tuyển giáo viên ko :D
:v đc có hơn 10 hv, vẫn đủ chiến :v

Cậu up lên bitshare bằng gì vậy? VPS mình up = zoom và ftp tốc độ quá chậm. Nên ko thể nào chơi nó đc :(

mình vẫn up =zoom mà, tốc độ cũng chỉ tầm vài mb/s cho mỗi file thôi nhưng do mình cắt file ra nhiều part và file mình dung lượng ko lớn lắm nên vẫn chấp nhận dc

mình vẫn up =zoom mà, tốc độ cũng chỉ tầm vài mb/s cho mỗi file thôi nhưng do mình cắt file ra nhiều part và file mình dung lượng ko lớn lắm nên vẫn chấp nhận dc

Hix zoom mình sao up lần nào cũng chỉ co 300kb/s . FTP cũng vậy
Cậu dùng vps us hay eu?
Account cậu có up pre ko?

Hix zoom mình sao up lần nào cũng chỉ co 300kb/s . FTP cũng vậy
Cậu dùng vps us hay eu?
Account cậu có up pre ko?

US
Acc có up pre nhưng tốc độ vẫn vậy so với lúc chưa up. Thằng này chỉ cần chiến vài ngày là có đủ điểm thưởng nâng cấp acc pre miễn phí :D

Nếu ko chiến các thứ thu hút low quality traffic (như từ Nhật, Trung) thì ko nên chiến bitshare, nó pay chậm kinh khủng, mình chiến nó chủ yếu là ko phân group country như nhiều hosts khác thôi (với nó thì download từ China hay US gì cũng tính ngang như nhau)
chỉ em con đường sống đi, đói quá :(

Vừa nhìn thấy chữ ký của bạn nên mình có vài thắc mắc mong bạn chỉ dạy.

Warning: never use Ryushare if you are new uploader ! most of the rebill money from your links will be gone to older uploaders !

Cho hỏi bạn chiến Ryu dc lâu chưa ? Tỗng thu nhập 1 ngày tất cả các host + lại dc bn ? Bạn nghĩ hiện nay bạn là uploader hay leecher ? và câu hỏi cuối , bạn có định mở khóa học như chủ topic đây ko?
Xin cảm ơn

Chiến dc vài ngày, cùng với Rapidgator và Uploaded:
trong khi ryushare thì như thế này:
9268 / €00 / €00 / €00 / €00€0

Còn Rapidgator thì như thế này:
1399 (1.6515$) 12 (71.445$) 0 (0$) 0$ 0 (0$) 73.0965$

Đến cả uploaded cũng dc vài con sale. Với lại sign của mình nói đâu có sai, xài ryushare thì chỉ có các uploader lâu năm là dc lợi nhất :)

Tổng thu nhập tất cả các host cộng lại chắc khoảng 25-50$/ngày, ko chắc chắn vì mình dùng cùng lúc 5 6 hosts và 1 số vẫn còn đang thử nghiệm.
Còn leecher là copy file acc người khác sang acc mình trong cùng 1 host ấy à ? cái này thì mình ko làm, nếu là down về rồi chỉnh sửa tí rồi upload lên thì có (cái này gọi là transloader chứ nhỉ) và thỉnh thoảng mình cũng có mua ít "sản phẩm" hợp taste của mình để "thưởng thức" rồi upload lên (original uploader)

Còn chuyện mở khóa học thì ko :), mình lười lắm.

Last edited:
Cho mình hỏi cái. Cái letibit mình mới chơi. Nhưng có một số ngày không biết tại sao mình có nhiều lượt tải về nhưng lại không có tiền. Mình không hiểu thế nào? Bạn có thể giải đáp cho mình cái được không?

Vừa nhìn thấy chữ ký của bạn nên mình có vài thắc mắc mong bạn chỉ dạy.

Warning: never use Ryushare if you are new uploader ! most of the rebill money from your links will be gone to older uploaders !

Cho hỏi bạn chiến Ryu dc lâu chưa ? Tỗng thu nhập 1 ngày tất cả các host + lại dc bn ? Bạn nghĩ hiện nay bạn là uploader hay leecher ? và câu hỏi cuối , bạn có định mở khóa học như chủ topic đây ko?
Xin cảm ơn
cậu ta nói đúng rồi , có gì đâu mà nói xách mé ghê thế :confused:

Hình em nó đây các cậu. Mình mới add em nó có mấy hôm à? mấy ngày 26 đến 28 không có $ nào luôn mà chẳng hiểu vì sao?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week