Help Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!!!!!!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

Status
Not open for further replies.
cách add acc ul.to vao IDM ntn vậy pro ???
IDM not chạy dc với ul.to

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

Cái phần em bôi đỏ có đúng ko bác?

pre để login vào acc chứa file thì mới có direct link chứ........=)

Bạn có thể cho mình vài site lấy nguồn torrent lớn uy tín mà bạn biết được không ? Thể loại warez,movie,music,ebook,game/ tks cậu trước

bác cho hỏi là ở mỗi host có tjan xóa file. vậy chiến ntnào đêy? mua acc pre để nó unlimited à bác.cám ơn bác trc!

bác cho hỏi là ở mỗi host có tjan xóa file. vậy chiến ntnào đêy? mua acc pre để nó unlimited à bác.cám ơn bác trc!
dĩ nhiên rồi!!!!!!!!!!!!!!!pre up các thứ cũng dc ưu tiên hơn nữa.

---------- Post added at 12:01 AM ---------- Previous post was at 12:00 AM ----------

Bạn có thể cho mình vài site lấy nguồn torrent lớn uy tín mà bạn biết được không ? Thể loại warez,movie,music,ebook,game/ tks cậu trước
google nhé, câu này ảnh hưởng đến nhiều ng lên mình ko trả lời

---------- Post added at 12:01 AM ---------- Previous post was at 12:01 AM ----------

ai pảo k, log acc = IE rồi add acc vào IDM :binhsua01:

:binhsua08::binhsua08::binhsua08:test chán rồi, ko lên, với lại ko lên down từ ul.to, bị giới hạn down trong ngày!

vậy mình nên mua trc tiếp của site hay mua của mấy bác trong dd bán thì an toàn bác nhỉ? :p

Letitbit có phần add site vào, site mình là wp nhưng add thử theo code nó cho , xong ko thấy kiểm tra ở chỗ nào dc?

uploading.com hết cho make money hả các bác ? Bửa có thấy request money mà nay vào không còn :(
tạm nghỉ 3 tháng.................................

Bác cho vài ý kiến cá nhân nhe, mới vào con đường PTU thì nên chơi những trang nào không chơi 3x không phải không thích mà có lẽ không hợp :binhsua10:

[/COLOR]
Letitbit có phần add site vào, site mình là wp nhưng add thử theo code nó cho , xong ko thấy kiểm tra ở chỗ nào dc?
ko hiểu câu hỏi!....................................................

---------- Post added at 09:49 AM ---------- Previous post was at 09:47 AM ----------

Bác cho vài ý kiến cá nhân nhe, mới vào con đường PTU thì nên chơi những trang nào không chơi 3x không phải không thích mà có lẽ không hợp :binhsua10:
http://mmo4me.com/showthread.php?43055

---------- Post added at 09:50 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

vậy mình nên mua trc tiếp của site hay mua của mấy bác trong dd bán thì an toàn bác nhỉ? :p
bạn biết câu trả lời rồi thì hỏi mình làm j`????

Bạn ơi cho ý kiến cá nhân kìa, chỉ chiến tập trung 1, 2 trang thôi, nếu ok sẽ ref cho bạn :binhsua10:

ai có tool tạo tài khoản ko....mấy ngàn forum tạo từng cái lâu quá.... ..roboforum cũng lâu lắc..tạo 1 acc forum ra hết các forum còn lại

Last edited by a moderator:

nếu upgrade lên premium thì thời gian lưu file của các host trên là bao lâu vậy bác? và nếu chiến các host trên thì host nào cần thiết phải up len premium, host nào không?

Cho minh hoi jdowloaded vơi idm xai tren vps cai nao dow nhanh hon va ftpcutepro8 va filefezila cai nao up nhanh hon?

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week