Got Paid Giải đấu poker miễn phí 150$ với bodog88

Híc, hôm qua kết thúc ở vị trí thứ 5. Được 3.5$ mua cái tour $3 + 0.3. Đánh được lúc buồn ngủ quá nên cho hết chip. Xem còn tour nào hay thì chiến tiếp nào.

Anh em chuẩn bị tinh thần chưa? Thứ 4 tới sẽ gặp các bạn trên sàn để cùng tỷ thí.
Mình nạp tiền và đang chơi mấy tour cũng hấp dẫn, giải thưởng cũng cao. Phí mua vào khoảng 1,5$ là vừa sức. Nói chung là bỏ ra có 1,5$ để đầu tư, biết kiên nhẫn cộng một chút may mắn và trí óc sẽ kiếm lời được hàng trăm $.
Chơi mấy cái tour free tuy giải thưởng cũng không phải là lớn lắm nhưng nếu có ý định cọ sát kinh nghiệm thì các bạn nên tham gia. Còn muốn xác định tăng thêm thu nhập thì nên mua mấy tour mà chơi. Lúc nào cũng có.

Còn BN ko thớt cho 1 chân nào :binhsua16:

Còn Bonus mà bạn.
Chương trình bonus 5$ đến hết ngày 31/08 mới hết hạn.
Chương trình Bonus 10$ thì hết ngày 15/08 hết hạn bạn nhé.

Thứ 4 bạn cứ vào chơi bình thường thôi mà. Tôi cũng tham gia, cố gắng kiếm lấy cái giải nhất. Hehe

Bạn cứ bình tĩnh nhé. Có thông tin là mình update ngay cho các bạn. Các bạn cũng nên check mail thường xuyên vì bodog sẽ gửi mail thông báo cho các bạn đó. Đã thấy tên giải xuất hiện trên lobby nhưng chưa có pass.

Thông báo update giải đấu Vietnam Champion Private Freeroll:

Pass: bodog8686

Thời gian đăng ký tham gia: bắt đầu từ 19h00 ngày 13/08/2012 đến 18h45 ngày 15/08/2012 theo giờ Việt Nam.

Last edited by a moderator:
Bạn mở bodog poker lên, đăng nhập xong vào mục Schedules Tournaments ---> TOURNAMENT TYPE ---> Regular
Chọn giải New Player 50$ Freeroll
Sau đó click vào chữ register, nhấn OK là được.
Xong đến trước khi giải đấu bắt đầu vài phút, bạn đăng nhập vào bodog poker, phần mềm sẽ tự động xếp chỗ ngồi cho bạn và lúc này chỉ việc chơi thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week