Event Giải DotA Garena Cybercafe Championsip tại MMO4ME

Status
Not open for further replies.
iem ko có tiền nhưng iem vẫn muốn có slot thì làm thế nào :binhsua09:
về cạy tủ bà già lấy lấy 100k ra đăng ký bạn. 100k mà mầm như là 1000k thế

Ae thống nhâts 2$ hay 5$ để btc có thể sắp xêps nha
Ai tham gia thì nên nộp tiền luôn. Để mình update lên luôn

Thế rốt cuộc là đóng bao nhiêu để mình biết còn nộp nào, có khi Mod nào phải xin phép admin cho lên thông báo 1 ngày cho mem MMO còn biết :D chứ không sợ không đủ người lắm

chắc mình đăng kí 1 slot nhưng t7 mới có $ bank để send:binhsua08:
t7 đăng kí vậy
hỏi cái này hơi kì
+ các giải là 3tr8 mà 40ng thì 4tr lận
vậy 200k kia đi đâu rồi :binhsua08:
200k trư` fee 1 sô' ban send lr nhưng 1 số không có lr nhưng send bank, còn dư 200k là mình đắp vô cai fee lr thôi

Thế rốt cuộc là đóng bao nhiêu để mình biết còn nộp nào, có khi Mod nào phải xin phép admin cho lên thông báo 1 ngày cho mem MMO còn biết :D chứ không sợ không đủ người lắm

Chắc phài 2$ thôi chứ 5$ toàn ng` tiếc , cũng may la mình lấy tiền đó ra làm giải chứ chưa húp miếng nào mà còn vậy :binhsua16:

Nếu thắc mắc thì số tiền còn dư mình sẽ bảo animax quyên góp từ thiện hoặc thêm 1giải nữa do mọi người tự đề xuất.
Giải này bọn mình tổ chức để giao lưu chứ ki đượcơc chút lợi lộc nào trong việc này nha.

Chắc phài 2$ thôi chứ 5$ toàn ng` tiếc , cũng may la mình lấy tiền đó ra làm giải chứ chưa húp miếng nào mà còn vậy :binhsua16:

Nếu thắc mắc thì số tiền còn dư mình sẽ bảo animax quyên góp từ thiện hoặc thêm 1giải nữa do mọi người tự đề xuất.
Giải này bọn mình tổ chức để giao lưu chứ ki đượcơc chút lợi lộc nào trong việc này nha.

Mọi người nói vui thôi chứ cho mình 500k bảo mình đứng lên lo khâu tổ chức thì mình cũng chịu. Các cậu đứng lên tổ chức cho anh em có chỗ để giải trí là quý lắm rồi. Khi nào thống nhất được tiền nộp thì cậu edit lại mình sẽ đóng ngay, chắc suất 1 slot nhé

Up cho anh em vào đăng kí. Mình đứng ngoài cổ vũ thôi, đánh nhỡ lại bị chửi nữa mệt lắm.

cho 1 slot -----> bửa nào chiến , cái vụ Hack map thì làm sao ??

cac ban send lr or bank vao` tk animax xog up proof len + nik GG . Team se random chu' ko dc thich ai thi` ben ng` do :binhsua16:

Vẫn chưa có ai nạp lệ phí nhỉ ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week