Event Giải DotA Garena Cybercafe Championsip tại MMO4ME

Status
Not open for further replies.
Sau khi đi nghiên cứu ở hàng net về đã có cách chống rồi , trong phút đầu tiên yêu cầu mọi người click sang nhà bên của đối thủ và chụp màn hình lại sau đó upload lên đây . Nó mà hack kiểu gì cũng sẽ hiện rõ trên bản đồ
Thằng không hack thì bản đồ có chấm màu xanh lá cây , còn thằng hack sẽ không có :D

Max

Sau khi đi nghiên cứu ở hàng net về đã có cách chống rồi , trong phút đầu tiên yêu cầu mọi người click sang nhà bên của đối thủ và chụp màn hình lại sau đó upload lên đây . Nó mà hack kiểu gì cũng sẽ hiện rõ trên bản đồ
Thằng không hack thì bản đồ có chấm màu xanh lá cây , còn thằng hack sẽ không có :D

Max
:m121::m122::m122::m122:

Thế giờ ta chụp rồi lưu lại, vài bữa sau gửi có được ko ? :m121::m122::m122::m122:

Hình ảnh yêu cầu phải bật cái team đội bạn lên =)) m fake tới cỡ đó cũng giỏi
dùng thêm cái DotAReplay-v3.02c check xem mọi người đang ở chỗ nào có giống như hình không nữa =))

Tốt nhất cứ đợi creep rừng ra và trên map có thấy 1 đối thủ rồi yêu cầu mọi người chụp màn hình là biết ngay :D

Max

Max
2013 rồi mà còn Làm kiểu thủ công thế.. có biết check HM không. mà phần check Hm BTC lo, mà đã lo không đc thì đã khong tổ chức giải đấu...

Yêu cầu mọi người trong trận đấu
1. Bật cái danh sách người chơi bên phải lên
2. Click vào roshan
3. Chụp màn hình(print screen) rồi gởi lên đây (Cần thận thêm chút thì yêu cầu trên map phải hiển thị ít nhất 1 người chơi đội kia)

P/s : Nói chung cách này Max thấy nó check được vụ hack map trên bản đồ nhỏ , và cả hack map nhìn thấy đối thủ trên bản đồ lớn

Max

- - - Updated - - -

2013 rồi mà còn Làm kiểu thủ công thế.. có biết check HM không. mà phần check Hm BTC lo, mà đã lo không đc thì đã khong tổ chức giải đấu...
b check hm = gì ? Hay là check khi nó click không sight , chuyển vàng :D Bạn có ý kiến gì thì nói lên nghe xem hay chỉ được cái chém gió chả giúp được gì cho topic

Max

Last edited by a moderator:
sao có tên a thế kia obs mà :binhsua47:
bleach càng ngày càng nhàm :binhsua35:
:m082: nói giề đó anh cát kia - bleach xem hay mà - định nghiền naruto nhưng mà nản lắm - các phần linh tinh hết nên thôi
:m106:

hi vọng đủ 4 team :(

Ko biết em luni giờ đang ở đâu :D

Hờ nhìn lèo tèo nhỉ. Lập giải làm gì cho mất công. Theo tớ lập team mmo4me rồi cuối tuần xuống room 9x~10x hành gà cho nó sướng. 2v5 với 3v5 cho nó cân não =)).

vài ngày không ngó mmo tí thì lỡ dịp hay :binhsua35:
Cho mình xin chân đăng ký luôn, nhanh kẻo k kịp :binhsua36:
Payment Mode Account
Date 03/16/2013 07:43
Batch 135940815
From U5816631 (tuancola)
To U0915067 (animax1991)
Amount $1.98
Vừa vay th bạn 2$ nó trừ fee 1% rồi bh còn chừng này chuyển sang mong btc thông cảm:binhsua80:

Last edited by a moderator:
Payment Mode Account
Batch 135940815
From U5816631 (tuancola)
To U0915067 (animax1991)
Amount $1.98
Vừa vay th bạn 2$ nó trừ fee 1% rồi bh còn chừng này chuyển sang mong btc thông cảm:binhsua80:

Confirm đã nhận

Sao ko nhờ bạn send trực típ cho mình :|

Payment Mode Account
Batch 135940815
From U5816631 (tuancola)
To U0915067 (animax1991)
Amount $1.98
Up nik gg di ban:binhsua41:

hj event mà các member phải đóng tiền mới được tham gia ah.hj tưởng có mấy bác tổ chức tài trợ :D
Đủ 4 team chưa các bác .

Đọc hết từ đầu đến cuối thấy hài vãi. Bố nào cũng muốn chơi mà tiếc 2$!!:binhsua122:
hj thế ah bác,có em ở đó ko ,còn ý em là tưởng event thì có tài trợ vui vẻ hơn,chứ 2 $ chắc k ai tiếc đâu bác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week