Request Giải pháp nào đổi tên pp trùng họ

sshforsales

Junior
Reactions
64
MR
0.000
Mình có 1 paypal mua lại dùng cũng đã lâu rồi, trùng họ với mình nhưng khác tên, nay mình muốn dùng để nhận tiền withdraw. Một số bạn nói chỉ cần trùng họ là có giải pháp nhận tiền được. Cho mình hỏi cách nào để đổi tên cho trùng với tên trên thẻ của mình hay nếu không được thì cách nào nhận tiền trùng họ mà khác tên?

Mình có 1 paypal mua lại dùng cũng đã lâu rồi, trùng họ với mình nhưng khác tên, nay mình muốn dùng để nhận tiền withdraw. Một số bạn nói chỉ cần trùng họ là có giải pháp nhận tiền được. Cho mình hỏi cách nào để đổi tên cho trùng với tên trên thẻ của mình hay nếu không được thì cách nào nhận tiền trùng họ mà khác tên?
Khi add bank vào nó sẽ có 3 ô tương ứng là Họ, Đệm và Tên. Nếu PP bạn mua đăng ký đúng nguyên tắc thì cái phần Họ (ô đầu tiên) sẽ không thể sửa. Còn 2 ô còn lại bạn có thể sửa được. Bạn chỉ cần sửa 2 cái ô còn lại đúng với tên và chữ lót của bạn là xong. Còn Họ thì giống rồi không cần sửa.

Trùng họ hoặc tên là đc bạn đi làm cái thẻ visa hoặc bank của ACB là with đc về bt nhé. Add bank với số bank hoặc số thẻ visa của ACB vào with về bình thường

Trùng họ hoặc tên là đc bạn đi làm cái thẻ visa hoặc bank của ACB là with đc về bt nhé. Add bank với số bank hoặc số thẻ visa của ACB vào with về bình thường
Trùng họ hoặc tên mà khi add bank để nguyên cái họ tên của chủ acc cũ về bằng răng :D

Khi add bank vào nó sẽ có 3 ô tương ứng là Họ, Đệm và Tên. Nếu PP bạn mua đăng ký đúng nguyên tắc thì cái phần Họ (ô đầu tiên) sẽ không thể sửa. Còn 2 ô còn lại bạn có thể sửa được. Bạn chỉ cần sửa 2 cái ô còn lại đúng với tên và chữ lót của bạn là xong. Còn Họ thì giống rồi không cần sửa.
Vậy nghĩa là tên trên pp account với tên trên Visa khác vẫn về tiền bt hả cậu? Chỉ cần khi add bank đổi lại tên cho đúng với tên mình?

Vậy nghĩa là tên trên pp account với tên trên Visa khác vẫn về tiền bt hả cậu?
Cậu add bank, trong quá trình add cậu sẽ sửa tên theo tên cậu. PP nó dựa vào tên chủ tài khoản khi add bank. Chứ không phải tên PP.
Thông thường, ví dụ tên paypal là Nguyễn Văn A. Nếu cậu add bank mà không sửa j phần tên thì tên chủ tài khoản được PP lưu là Nguyễn Văn A
Nhưng nếu trong lúc add cậu sửa thành Nguyễn Trần B chẳng hạn (Họ không sửa được) thì PP sẽ lưu tên chủ tài khoản là Nguyễn Trần B.
Nên khi rút nó sẽ dựa theo cái tên của chủ tài khoản khi cậu add bank. Trong quá trình rút bạn sẽ thấy được cái tên đó ở phần Account Holder nếu nó đúng với tên cậu là ok. Còn tên PP là gì kệ xác nó.

Mình có 1 acc khác lỡ lên business mà cũng trùng họ, giờ làm sao về lại premier?
Không nhớ nữa. Hình như không xuống được :D Lỡ up lên rồi thì xài luôn đi

ngày xưa thấy mọi người mua acc cùng họ thì ra là vẫn có cách with , hihi , giờ mơi biết

ngày xưa thấy mọi người mua acc cùng họ thì ra là vẫn có cách with , hihi , giờ mơi biết
Không cùng họ vẫn with được nhưng cần up paypal lên business

À em bỏ qua cái đó. Vậy thì có 2 cách:

1) Bán lại luôn cho các bác cần mua, khỏi rút về
2) Chỉnh sửa photoshop cmnd cho giống với cái đang có trên paypal :D

Đã nói là pp mua lại mà :D nghĩa là địa chỉ với mọi thứ đều khác với CMND, sao dùng cách gửi mail request
đổi tên được

Announcements

Forum statistics

Threads
422,675
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week