Announce Giải quyết vấn đề Magickaitokid

Status
Not open for further replies.
Vote cho admin trích thêm 1 phần chia sẻ thêm cho mấy người bị hại tại đây http://mmo4me.com/showthread.php?96722-Tong-ket-nhung-nguoi-bi-AppServd-SCAM

Nếu được thế thì thật là 1 admin tốt

- - - Updated - - -

Vote cho admin trích thêm 1 phần chia sẻ thêm cho mấy người bị hại tại đây http://mmo4me.com/showthread.php?96722-Tong-ket-nhung-nguoi-bi-AppServd-SCAM

Nếu được thế thì thật là 1 admin tốt
Vãi thím, thím bị scam bên kia thím nhắm chia 1.5tr thì ko đủ tiền giờ thím qua đây chọt Admin nữa. Có đàn bà quá ko :| Tốt đẹp gì mà lấy tiền vụ này đi giải quyết vụ khác mà phải nịnh đểu, Admin có phải Bạch Hải Đường cướp của giàu chia cho người nghèo đâu :|

thiết nghĩ với 2tr tiền bảo hiểm chia ra mỗi người chẳng đc bao nhiêu thì tôi tính nên chuyển vào quỹ tấm lòng nhân ái của báo dantri.com.vn để dúp các số phận nghèo bên ngoài cuộc sống kia thì hơn

tiền tiêu thì bao nhiêu cho đủ
mất đi rồi ta sẽ đc nhiều hơn
Scam ăn đc vài đồng có lẻ
Sau này tụt dống hết đường sinh con

làm bài thơ tặng các bác :))

thiết nghĩ với 2tr tiền bảo hiểm chia ra mỗi người chẳng đc bao nhiêu thì tôi tính nên chuyển vào quỹ tấm lòng nhân ái của báo dantri.com.vn để dúp các số phận nghèo bên ngoài cuộc sống kia thì hơn

tiền tiêu thì bao nhiêu cho đủ
mất đi rồi ta sẽ đc nhiều hơn
Scam ăn đc vài đồng có lẻ
Sau này tụt dống hết đường sinh con

làm bài thơ tặng các bác :))
Bác làm thơ hay quá, thanks luôn :D

Post logchat hả.. Vậy post xem có đc công nhận là liên quan đếm 4rum k nhỉ

Last edited by a moderator:

:D chả liên quan gì tới 4room, là cái vụ ship hàng từ Mỹ gì đó chứ gì ?! :m146: vãi

tết nhất rồi...nhiều người bị scam quá:binhsua04:

cái này ko liênm quan tới 4 rum thì cái nào liên quan nữa, bảo hiểm thì đóng, kêu ko liên quan sao đc, thử hỏi nếu ko có bảo hiểm, thì mấy ngừoi tin mà mua hàng:m156:

Chào bạn,

Hiện Forum cấm mọi hình thức liên quan đến UG hoạt động. Và đây là giao dịch bên ngoài, nên vấn đề của bạn chắc chắn không liên quan đến Forum. Mong bạn thông cảm

Vậy là dường như không có ai bị SCAM mà liên quan đến Forum. Nếu không có gì khác mình sẽ tạo một Topic để Poll xem mọi người muốn giải quyết số tiền đó như thế nào vào ngày mai.

Chúc các bạn vui vẻ
Thân

Chào bạn,

Hiện Forum cấm mọi hình thức liên quan đến UG hoạt động. Và đây là giao dịch bên ngoài, nên vấn đề của bạn chắc chắn không liên quan đến Forum. Mong bạn thông cảm

Vậy là dường như không có ai bị SCAM mà liên quan đến Forum. Nếu không có gì khác mình sẽ tạo một Topic để Poll xem mọi người muốn giải quyết số tiền đó như thế nào vào ngày mai.

Chúc các bạn vui vẻ
Thân
Em xin vote 1 vé làm từ thiện cho Trẻ em cơ nhỡ ăn tết :m209:

Thanks admin vì đã có xem xét qua...
Mọi người thì mình ko biết.. Theo quan điểm của mình thì số tiền đó để làm even cũng được..
Thank

Haiz. Vì vụ này mà bác machien89 mất việc đó. Machien đã tìm thêm dc 1 số thông tin của Kai nhưng cuối năm rồi cả CA và bên Luật đều giải quyết hơi chậm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week