Help Giải thích cụ thể vụ Leadmaster.

;);););)
Dỡn thôi mà pa :D
------
Nói thật chứ các pro cứ đâm 5 7 k rồi kêu cam này nọ làm như kiểu tiền đó các pro tạo ra ý. 100 % cheat mà cứ kêu họ cam. Pro show ko cheat xem họ có cam mình ko. Cũng như các net khác thôi. Các bác cheat ai người ta ngu trả tiền cho.:eek::eek::eek:
5 7k nghe to chứ cheat thì mấy hồi ali rate 0.4 thì cỡ 15 k lead chứ nhiêu. Dàn sever cùi 10 máy băm paid ngày chơi chơi còn đc 2k lead nữa là mấy pro máy khủng mem đông :))
(y)

Không biết các bác thế nào bữa trước m lead cho thớt pay ngày đều không thiếu 1 lead nào! :):):):):):):). Tự nghĩ thớt càn gì phải giải thích làm cho tốn noron thần kinh nhỉ? :))

Không biết các bác thế nào bữa trước m lead cho thớt pay ngày đều không thiếu 1 lead nào! :):):):):):):). Tự nghĩ thớt càn gì phải giải thích làm cho tốn noron thần kinh nhỉ? :))
Bạn nói quái ji thế. bạn được paid nên bạn nói thế, người ta ko đc paid thì ý kiến. mà ý kiên thì phpỉ rõ ràng. bạn ăn đc thì kệ ai bị sao à?

Bác @Tem cho hỏi sao bác lại xóa Skype nhỉ ?

Nói thật, không phải chỉ trích chỉ thêm căng vấn đề. Nhưng cái gì cũng cần rõ ràng, bạn gặp vấn đề thanh toán thì báo họ rõ ràng "Bây giờ, tôi chưa có tiền, phải đợi bên kia thanh toán tôi mới thanh toán được. Báo chính xác ngày giờ, đơn giản thôi".

Còn riêng trang LeadMaster tôi không biết của bạn thật đấy, nhưng làm mãi một thời gian thì bạn chơi trò xóa friend ?
Thêm nữa, tôi thắc mắc tại sao bạn không dùng nick thật mà phải dùng nick clone để vào trình giải vấn đề ?

1. @hoang02021993

2. @TROCEM (Banned)

View attachment 79700

Nói thật, không phải chỉ trích chỉ thêm căng vấn đề. Nhưng cái gì cũng cần rõ ràng, bạn gặp vấn đề thanh toán thì báo họ rõ ràng "Bây giờ, tôi chưa có tiền, phải đợi bên kia thanh toán tôi mới thanh toán được. Báo chính xác ngày giờ, đơn giản thôi".

Còn riêng trang LeadMaster tôi không biết của bạn thật đấy, nhưng làm mãi một thời gian thì bạn chơi trò xóa friend ?
Thêm nữa, tôi thắc mắc tại sao bạn không dùng nick thật mà phải dùng nick clone để vào trình giải vấn đề ?

1. @hoang02021993
View attachment 79701
2. @TROCEM (Banned)
View attachment 79702
Troc Em bị hack hay gì gì rồi thì phải @.@

Hóng..........
Thấy chủ topic nói chuyện rõ ràng và rành mạch.

View attachment 79700

1. @hoang02021993
View attachment 79701
2. @TROCEM (Banned)
View attachment 79702
này là lúc e nó mới vào mmo , do tiếng anh giỏi reg đc nhiều net , mình giới thiệu mối để nó bán acc net thôi nhé , thím xem lại ngày dùm :v

Đụng tới cả Quang Vũ, Phi Long, Minh Huy, Đỗ Trọng Hiệu. :):):) Để coi mày giải quyết sao chứ mấy lão làng này chả có ai làm tháng dưới 50k cả mà mày cũng dám động vào :D
Bạn nói chuyện như cắn đít mình ý. Bạn biết cc gì mà phán mỗi tháng những con người đó thu nhập k dưới 50k$. Bằng chứng nào c/m bạn nói là đúng. Chỉ giỏi đoán mò rồi phán bừa như pro. Chống mắt xem thôi

Bớt chém đi , giỏi thì lền facebook acc chỉnh chủ mà đăng, đắng xong lại sml luôn ý chứ ở đây mà chém gió kêu gọi tình thương nhân loại à. TÍnh chó thì có chó nó thương cho nhé. Cái kiểu cắn bậy cắn bạ cắn cả ae họ hàng thì cả đời chui rúc thôi đạo ạ. TÍnh chả muốn vào comment đâu mà lại phải vào cho nó bớt xl đi. Thân ái!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back