Giải trí đầu tuần : cardhunt bonus toàn 1$ 2$ mà hậu quả rất nghiêm trọng :))

Adriano1102

Junior
Reactions
8
MR
0.000
tham gia cho vui thôi nhé, chứ em không bàn về hand hay đánh đúng sai đâu nhé
Video thần tượng của em săn cardhunt :

Cái kết rất không có hậu :))
Chia sẻ với anh em tí em cũng săn được mấy bác săn cardhunt :

2 ván này em tin chắc đang săn con cuối :)) toàn undergun raise 6 7Bb trở lên em thì được cái tham ,có vị trí thì bài xấu đep theo tất chơi kiểu nông dân mà.
Đêm trước mua của bác pokervn2012 10$ săn card ,chắc cú buyin NL10 5$ :)) ai ngờ :

Đã bảo em đánh vui mà :)) , mục tiêu của em là mỗi tháng nạp 20$ , em có 3 nick đánh sao đủ 5000 coin để giữ nguyen silver là được , vậy là giỏi lắm rồi :))

Vài hôm trước mình cũng săn cardhunt nhưng lúc chơi ko để ý đến cardhunt, chơi xong thì thấy còn 2 lá là xong nên nhảy vào săn 2 lá đó. Kết quả thua hơn 10$ và "được" 1$ cardhunt. Cái event này nguy hiểm vồn =))

Đã bảo em đánh vui mà :)) , mục tiêu của em là mỗi tháng nạp 20$ , em có 3 nick đánh sao đủ 5000 coin để giữ nguyen silver là được , vậy là giỏi lắm rồi :))
Giữ sliver chi vậy bác????? Mà 5000 coin đâu phải ít, vậy mà bác bảo đánh vui @@

Vài hôm trước mình cũng săn cardhunt nhưng lúc chơi ko để ý đến cardhunt, chơi xong thì thấy còn 2 lá là xong nên nhảy vào săn 2 lá đó. Kết quả thua hơn 10$ và "được" 1$ cardhunt. Cái event này nguy hiểm vồn =))
bác làm nhiệm vụ đấy tầm 11h sáng VN vừa bắt đầu event tỉ lệ tien rơi cao hơn, em toàn được 5$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,709
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom