Waiting for Answer Giải trình về gmb409, saolamiu & site Countdownads

Status
Not open for further replies.
-Nãy giờ cái bác AD cứ nói bán site 1k$ , vậy 1k$ đó bác giao dịch kiểu gì , theo mình đọc ở topic bên kia thì thấy nói vài câu xong ok giao dịch , thế giao dịch là nó chuyển qua đâu hay gd tới tận nhà đưa tiền .
-Bác là AD , bác có quyền bán site , vậy thử hỏi thèn tây nào nó mua site của bạn xong về tự nó bỏ thêm tiền túi ra trã .( Tây nó cũng là người mà , tiền là giấy à ).
-Còn proof từ 1 acc tây nào chuyển sang 1k$ và sau đó dispute thì ai cũng có thể làm đc ( đặc biệt là các bác có dính tới UG thì hiểu vì forum mmo nên không muốn đụng chạm nhiều )
-Theo như 1 số nguồn tin mình nghe là site scam ( delay liên tục , cancel request payout ) trước khi bán site , vậy giải thích cho những động thái đó là sao ( không cần phải nói dài về thời gian sau cũng đủ thấy scam rồi )
- Bác nói khuyên member không đầu tư vào site mà member nào cũng có proof bảo đầu tư > 100$ ???? Bác giải thích hộ .
P/s : Ngoài lề 1 tí : Bác muốn chữa bệnh cho mẹ mà cầm số tiền ăn cắp ăn trộm ( tạm gọi là tiền bẩn ) thì trời phật có giúp mẹ bạn qua đc giai đoạn này không . Bố mẹ hi sinh cả đời vì đứa con mà bạn như thế thì liệu công dưỡng dục của cha mẹ bạn có còn giá trị .
Còn về GMB thì mình không biết phải nói sao : đã là Mod thì phải biết rất rõ saolamiu từng là scam ( đã dính phốt còn bao che PR , tội này là bao che người phạm tội , theo luật bên ngoài vẫn phải chịu trách nhiệm hết nhé không nhẹ đâu ) mà vẫn cố tình bao che không công khai sau khi vỡ lỡ chuyện .
-GMB đc tạo uy tín là mod thì mem mới thấy Mod PR nghĩ uy tín nên lao đầu vào là đương nhiên , ai cũng muốn kiếm tiền mà nên khi site scam bác không khỏi dính liếu đâu ( mình không biết được 2 bạn có sử dụng 1 phương thưc liên lạc gì khác không ví dụ như điện thoại , để chia chác số tiền scam đc qua 1 bank trung gian nào đó )
Còn proof GMB chát vs saolamiu : nếu đã có ý định scam từ đầu thì sẽ tạo dựng 1 chứng cứ hoàn hảo ( Ví dụ : call nhau , a với chú vào facebook , tạo ra 1 đoạn chát ảo để sau này làm chứng cứ , rồi 1 thời gian dài không đụng đến vì nhát hay vì lý do gì đó , đến lúc rãnh 1 chú log 2 acc tự xử thì chả ai mà lần cả )
Mình không chơi PTC nhưng cũng thấy bất bình cho AE nên mới cmt dài thế này , cảm ơn ae đã đọc. ! Mình xin hết.
bạn nói quá hay!!!
p/s: mà sao nick mới toanh thế...

bạn nói quá hay!!!
p/s: mà sao nick mới toanh thế...
trước giờ toàn chơi trên facebook , chơi ytb nhiều AE chỉ vào đây nên mới biết mà đọc bài này lại mất lòng tin mmo nhiều quá :(

Đừng vì lời nói của người dẻo mỏ khéo biện minh mà nguôi lòng :)). Không phải chi là bây giờ :))

toàn lừa con nít :))
5 thằng top đã 5k rồi chả hiểu mọi thứ đi đâu về đâu

Nếu có lúc nào đó chúng ta sa ngã vì yếu đuối, vì lầm lỡ, chúng ta cần điều gì nơi tha nhân? Cần trừng trị cho thích đáng hay cần khoan dung tha thứ? Cần những lời kết án cay nghiệt hay cần những lời cảm thông nâng đỡ? Có lẽ ai cũng cần được khoan dung để có cơ hội làm lại cuộc đời. Có lẽ ai cũng cần sự cảm thông để tìm lại sự bình an tâm hồn. Thế nhưng, giòng đời thường không đối xử tốt với chúng ta như vậy. Người đời thường dễ kết án hơn tha thứ. Người đời thường tìm cách xa lánh kẻ phạm tội hơn gần gũi để cảm thông. Có biết bao nhiêu lý do để người ta luận tội và kết án lẫn nhau, và chắc chắn cũng có rất nhiều lý do để họ xa tránh kẻ phạm tội để khỏi lụy vào thân.
=>>> _()) mô phẹc

Có biết bao nhiêu lý do để người ta luận tội và kết án lẫn nhau, và chắc chắn cũng có rất nhiều lý do để họ xa tránh kẻ phạm tội để khỏi lụy vào thân.
trước bác có gửi B 200k sao ko nói luôn, h vào ném cục đá thế, đọc cho B số U PM B gửi lại 10$ PM cho

cái nhìn khách quan của mình thôi, site ptc là dạng đầu tư có phần trăm mạo hiểm, admin vn lập ra các bạn đạp vô, site scam các bạn kiện, vậy admin nước ngoài các bạn kiện ai đây :D

cái nhìn khách quan của mình thôi, site ptc là dạng đầu tư có phần trăm mạo hiểm, admin vn lập ra các bạn đạp vô, site scam các bạn kiện, vậy admin nước ngoài các bạn kiện ai đây :D
cái này ấp ủ âm mưu từ trong trứng nước rồi anh ơi :D, thêm góp phần của MOD, tại còn pub thêm nhiều chi tiết vô lý quá nên mọi người làm tới :D

cái này ấp ủ âm mưu từ trong trứng nước rồi anh ơi :D, thêm góp phần của MOD, tại còn pub thêm nhiều chi tiết vô lý quá nên mọi người làm tới :D
ak, a cũng ko đọc kỹ, :D chỉ thấy sơ sơ là đã đầu tư vào ptc thì chờ ngày nó scam thôi. Probux ngày xưa cỡ nào mà còn scam mừ

Em dù có muốn refund cũng không được, vì hiện em không giữ paypal của site. Và khi em bán site em cũng không nghĩ đến trường hợp như này đâu. Em mệt mỏi lắm rồi, mấy bác muốn công an hay xã hội đen cũng được vì giờ gia đình em cũng ôm cục nợ rồi, em cũng ko còn gì hết. Mấy bác bảo em đưa ra lý do con nít lừa mấy bác, em không bất hiếu đến mức mong muốn mẹ mình bị ung thư đâu. Hình ảnh như này các bác đã vừa lòng chưa, giờ u lan đến màng nhĩ rồi, mẹ em mổ rồi. Cần thì em chụp post lên luôn. Các bác vừa lòng chưa. :( Em giờ chỉ mong bệnh tình mẹ em thuyên giảm thôi, em không còn đủ tỉnh táo để suy nghĩ những việc khác đâu. Bằng chứng bán site thì em post lên rồi đó, mấy bác không tin thì em cũng chịu.

Em chỉ xin mấy bác đừng sỉa sói mẹ em nữa, bà ấy không có lỗi gì cả.
Cấu trúc đồng dạng là cấu trúc bình thường (tuyến) của vú.
Nang tuyến vú trái là nang xơ do trong quá trình cho con bú bị tắc-->vôi hoá, 80% phụ nữ có con có, lành tính.
U vú thì người ta ghi rõ là Ung thư, K, ...
Nhất là Ung thư vú ko bao giờ di căn đến màng nhĩ =))
Fake thì chắc là ko vì trên này nhiều ng check dc, ko có nên lấy đại cái đồ này
Có con như thằng này vác búa đập chết cmnl tốn công nuôi lớn cho ăn học

bệnh tật éo gì . =)) . không biết có bán thật hay giả . Nhưng 1k$ đâu có chữa bệnh cho mẹ nó , cho B vay gần 400$ , đầu tư 2-3 site hết gần 600$ còn lại . Chắc đầu tư đợi lấy lãi rồi mới chữa bệnh cho mẹ =)) .

Site PTC mà bán 1k thì ai tin hả ông nội :))
Bấn quá kêu mẹ bị ung thư rồi
Mai lại kêu a già bị trĩ thì bỏ mẹ =]]

vụ này vui vkl , toàn đại gia với scammer lí luận lung tung phèng :D
hóng hóng :rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666