Event Giải Trừ Sao Hạn Cho Thành Viên MMO4ME

Status
Not open for further replies.

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009
Chào các bạn ! Chưa bao giờ mà mình lại cảm thấy đen như tháng này ... thi học kì thì éo ghi mã đề ..đầu cơ BTC thì rớt lên rớt xuống cuối cùng hôm qua cần gấp $ cũng phải bán tháo BTC với rate rẽ mạt 90 $... buồn bực lại thêm buồn bực tiền fef POB thì ko được thanh toán vì nó nói mình vi phạm rule...trong khi balace đang *** có 12$ ...mình vô tình chửi nó nên bị giới hạn thanh toán hiện giờ ko thể rút dc....sáng nay reg acc mới *** phát nữa đi tông 15 lr... nói chung là mình nghĩ mmo rồi đang ôn thi nhưng hồi trước tại cheat BTC, có chút ít nghe đồn tăng mạnh nên đào kiếm đồ cổ thui... giờ còn đúng 5 WMZ thui thì làm cái event tiện thể anh em ai xui thì vào giải xui nhé ....( Hy vọng anh em không chê nhé .. của ít lòng nhiều nha anh em )
:binhsua53:
images

Event như sau các bạn comment 1 lơi chúc ý nghĩa để an ủi niềm vui xí ... và để lại wmz ... mình sẽ căn cứ KQXS Miền bắc ngày 6/5/2013
mình sẽ căn cứ kết quả của 4 giải 7 và hai số cuối của giải đặc biệt ...
- bạn nào đoán trúng và sớm nhất thì 1 bạn 1 Wmz nhé :)

Cuối cùng không quên thanks để nhận giai nhé
:binhsua01:

Mình cũng đen kinh khủng đây.
Chúc cậu cũng như mình sớm qua cơn hoạn nạn!
Sau cơn mưa trời lại sáng thôi :)
(chưa xài Wmz nên nhường cho các bạn khác)

Chúc cả 4rum tháng này cho qua khỏi cái đen, e cũng vừa hôm nay bị Limit mất acc PayPal, đang buồn thúi ruột, cả ngày nay chưa kiếm đc đồng nào đây :binhsua10:

Dự đoán 05

Last edited by a moderator:
k có thất bại sẽ k có thành công, chúc may mắn

số 26 :m019:

thất bại là mẹ của thành công nhé cậu..
cố lên nào :binhsua02:

Vận đen hay những khó khăn chỉ là những viên đá ngáng đường người ta đến thanh công thôi.Cả em ,anh và all trong forum mình cũng vậy.Cố lên anh nhé :)

Thường thì khi đen thì đen 1 lèo luôn.
Cố gắng ôn thi tốt nha thớt.
Dự đoán là 75

Mình cũng đen ghê đó, đang gấp rút để khắc phục nên chưa show lên điều gì, Phần vì bận bịu quá nữa!

Chúc cho những anh em làm ăn chân chính ở MMO may mắn và gặt hái dc nhiều thành tịu tôt!

Chỉ chúc anh em thôi, xin phép ko tham gia even!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom