• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Giảm giá 40% -Cung cấp mạng Internet cam kết băng thông quốc tế cho các anh em Group offer

Status
Not open for further replies.
cũng lại 1 câu, ko muốn ném đá nhưng năm ngoái lắp mất toi 1,3tr tiền lắp, CMC dùng để chơi game thì vô đối, dùng 2 tháng còn mất toi 1tr tiền đt
vừa xóa sổ gạch tên e nó. chuyển qua vt.
ecc cái mạng. j mà lag vl. xem youtube mà còn load ko nổi.
ko fải lâu lâu mà rất thường.
Đc thời giàn đâu ổn.. thgian sau :( có ngày gọi tới 5-7 cuộc mà xử lý cả tuần ko xong.
Xóa số.
giống mình cứ nghĩ dùng net ít phổ biến biết đâu ngon

Nói thật với các bạn nào cần đường truyền quốc tế thì tốt nhất là dùng cáp quang của VNPT nhé, tránh xa CMC và FPT ra.
Tôi lắp gói 12m của vnpt và gói 60m của cmc đến lúc làm gói 12m của VNPT nhanh hơn gói của cmc rất nhiều.
Tôi ở Hà Đông và công ty ở cầu giấy, dám cam kết những gì nói với các bạn là chính xác. Ở đây là tôi chỉ nói về đường truyền quốc tế nhé, còn đường truyền trong nước thì miễn bàn.
VNPT không cam kết nhưng bác nào dùng cứ thử ping thì biết, tốc độ cao gấp chục lần cam kết của CMC.
Bác CMC nào gạch đá em nhận hết ạ.

vừa mắc vừa cùi
Mình sai lần khi chọn mạng này, cam kết khỉ móc xì gì, 3 tháng đầu thì chạy ngon lắm
từ tháng thứ 4, đc 1 tuần đầu, cái có nv giả bộ gọi xuống, hỏi xài ngon ko, mình bảo ngon
sau ngày hôm đó, mạng bắt đầu lag như thú vật á

Tháng vừa rồi, quyết định, lên tạm ngưng, nó bắt đóng trước 3 tháng @_@
Còn cắt luôn thì thường hợp đồng 1tr

Mà hợp đồng thì 2 năm, trong khi mạng khác chỉ có 1 năm, tặng lun modem :))

Bà con xem kỹ hãy chọn nhá, để bị như mình, thì trào máu đấy :rolleyes:

Truớc em gói 60M hợp đồng 1 năm được cái draytek 2920 Em dùng 2 tháng trả luôn modem lại cho chúng nó.
Mạng này chơi game trong nước thì nhanh, ngon nhưng để mà dùng đường truyền quốc tế thì next ngay lập tức.

Nói thật với các bạn nào cần đường truyền quốc tế thì tốt nhất là dùng cáp quang của VNPT nhé, tránh xa CMC và FPT ra.
Tôi lắp gói 12m của vnpt và gói 60m của cmc đến lúc làm gói 12m của VNPT nhanh hơn gói của cmc rất nhiều.
Tôi ở Hà Đông và công ty ở cầu giấy, dám cam kết những gì nói với các bạn là chính xác. Ở đây là tôi chỉ nói về đường truyền quốc tế nhé, còn đường truyền trong nước thì miễn bàn.
VNPT không cam kết nhưng bác nào dùng cứ thử ping thì biết, tốc độ cao gấp chục lần cam kết của CMC.
Bác CMC nào gạch đá em nhận hết ạ.
Bác ở HN lôi em vào đây làm j :D - Hạ tầng mỗi nơi mỗi khác chứ :D

CMC ak =)) Nhà dùng cáp quan CMC 1 thời gian xong phải gỡ để dùng bên khác =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom