Giao dịch cẩn thận với "LEVANTE" etrader mới đăng kí !

coi như tết này nó rước cái xui dùm ông :m017:
cũng may là scam ông chứ scam nhà nghèo như tụi tui thì chắc nhẩy cầu sài gòn quá :m068:

tình hình này thì nếu levante ko đóng phí bảo hiểm thì admin sẽ bồi thường 1 mức nào đó, nên bạn cũng đừng quá bùn.

Chúc bạn năm mới may mắn, ko gặp phải scam nữa @@!

Up cho admin shin .. hình như đnag onl

Chào duongmquyen1,

Xin lỗi bạn do sơ suất của mình. Hồi trưa này levante có gọi điện cho mình với ý định đóng phí bảo hiểm để mở dịch vụ Sell VPS và hẹn mình chiều gửi tiền bảo hiểm. Bên cạnh đó levante cũng yêu cầu mình nâng lên Group Trader để tiện cho việc Post bài hơn.

Có lẽ mình đã quá dễ và tạo điều kiện quá tốt cho các chủ dịch vụ mới nên mới xảy ra chuyện này. Hy vọng bạn hiểu và thông cảm. Nếu có chuyện không hay xảy ra thì bạn có thể sử dụng một ít thông tin của levante này nha:

Nếu cần thiết mình có thể bồi thường cho bạn 30% tổng số tiền bạn bị mất. Hy vọng sẽ giúp bạn được phần nào

Thân

mình ở gần đó nè ,cách đó 500 m để mình đi coi dùm .

haha, thế mà nó còn lên sb đòi người ta bán cho nó, mình cảnh báo ae mà nó còn to mồm....

Chào duongmquyen1,

Xin lỗi bạn do sơ suất của mình. Hồi trưa này levante có gọi điện cho mình với ý định đóng phí bảo hiểm để mở dịch vụ Sell VPS và hẹn mình chiều gửi tiền bảo hiểm. Bên cạnh đó levante cũng yêu cầu mình nâng lên Group Trader để tiện cho việc Post bài hơn.

Có lẽ mình đã quá dễ và tạo điều kiện quá tốt cho các chủ dịch vụ mới nên mới xảy ra chuyện này. Hy vọng bạn hiểu và thông cảm. Nếu có chuyện không hay xảy ra thì bạn có thể sử dụng một ít thông tin của levante này nha:

Nếu cần thiết mình có thể bồi thường cho bạn 30% tổng số tiền bạn bị mất. Hy vọng sẽ giúp bạn được phần nào

Thân

30% của 150LR , mình đóng thêm 1 số nữa nâng mình lên exchanger dùm nha SHIN !

đang pm minh mua lr :-ss , search cái yh lên google ko có gì luôn chắc nick ảo =))

Dù gì thì mai mình cũng đến địa chỉ đó xem thử thật hay giả ! Cũng đang rãnh !

100% ko phải nhé , khỏi đi check chi cho mất công :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week