Giao thừa chả biết làm gì, dân CMP, PTP... ai kiếm SSH thì vào đây hết

Mình cũng dc một bác trên diễn đàn này share 1 key/1 năm tool của bác thanh và hiện cùng tình trạng với bác...:D

Qua vài tháng học MMO từ trên diễn đàn này nói chung tôi cũng biết một chút ít. Chuẩn bị qua năm mới tìm việc làm khác để nuôi sống bản thân nên hôm nay tôi muốn chia sẻ một ít kinh nghiệm của bản thân tôi và một số thứ khác để mọi người kiếm tiền trên mạng.
Đây là một số tiền tôi kiếm được

View attachment 47848
View attachment 47849

Đây là một số ssh cho các bạn chơi link (khoảng hoặc hơn 150 k ssh tôi cũng không rõ nếu lục lại thêm tôi sẽ share lần kế tiếp cùng tool boot để chiến popcash

View attachment 47850

Đây là web site tự động clone film xxx từ các web videoxs, xtube ... link (bởi vì tôi thấy các bạn có những site để chơi quá sơ sài.
Đây là những thông tin bổ ích các bạn nên coi http://www.wjunction.com/86-webmasters-money-making/155686-15.html
1 số tool ssh 1 của thanhps key 1 năm 1.31 ( cái này tôi không được phép share do một người bạn cho tôi, cũng là người duy nhất tôi quen trên diễn đàn này) , 1.21 crack vĩnh viễn và 1 tool của 1 người bạn nước ngoài bên wjunction cho tôi, tôi sẽ share trong vài ngày nữa khi tôi lục lại mail up lên host cho các bạn down.
========================================​
Sang năm mới chúc mọi người có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắc son với phở.

Giao thừa này tôi sẽ lại coi bắn pháo bông một mình nữa rồi :confused:
năm mới chúc bác thoát kiếp FA nhé

p/s: ssh ngon quá <3

chúc các bác năm 2015 ptp phát triển nhé >.<

Anh em tụ họp vui quá, giao thừa bên lap thân yêu vui vẻ nào các Bác :D Năm mới chúc các Bác sức khoẻ, niềm vui hehe :D

CPX24 nát chưa c :( nó chỉ update view cho mình chứ ko có update $
Cũng nat rùi, cắm lên cắm xuống ..lên hẳn 2$/day 1VPs, ngày thì 1.5, ngày thì 0.5 có ngày 4$ mà nó thanh toán mỗi cái 0.5$ trừ feee còn 0.13, theo cậu nad hay ko nad

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week