• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Gift card Amazon & tango

Status
Not open for further replies.
pro ơi cho hỏi tí nha, mình mới xài amazon nên gà k biết gì, xin chỉ dùm mình cách send tiền từ tk amazon này vào tk amazon khác chổ nào thế.

nếu k send dc sao bạn mua, nếu bán thì bán = cách nào?
nếu add vào tài khoản rồi thì trên 100$ mới có người mua. mà mua rất thấp. tầm 12 000 VND/1$ trong ac à. có thì lấy code bán có giá hơn

nếu add vào tài khoản rồi thì trên 100$ mới có người mua. mà mua rất thấp. tầm 12 000 VND/1$ trong ac à. có thì lấy code bán có giá hơn
nếu rút từ site về acc amazon rồi, mình lấy code đó bán tiếp nữa dc k hay, khi mình chơi trên site khi rút về mình k rút về tk amazon mà để đó lấy code đó thôi? :(

nếu rút từ site về acc amazon rồi, mình lấy code đó bán tiếp nữa dc k hay, khi mình chơi trên site khi rút về mình k rút về tk amazon mà để đó lấy code đó thôi? :(
nếu từ site thì nên rút code. để dành bán lại. chứ về acc amz. xác định 1 là bán rẽ. 2 là xài thôi. mà kén người mua lắm. để xài 80% :D, 20% bán rẽ

nếu từ site thì nên rút code. để dành bán lại. chứ về acc amz. xác định 1 là bán rẽ. 2 là xài thôi. mà kén người mua lắm. để xài 80% :D, 20% bán rẽ
uk cảm ơn bạn, thế là xác định ... lỡ k biết rút về tk amz rồi xong luôn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week