Help GIFTO có chương trình nhận thưởng Anh em vào chén ngay

lamzozonami

Senior
Reactions
108
MR
0.094
Sự kiện GTO bình chọn
Link http://t.me/GIFTOOfficialbot

B1. Bấm start , chọn Input invite code(Recommended)
→ Nhập code là: 01027
B2. Sau đó Bot sẽ gửi cho bạn đường link riêng → Bấm vào để vote người mình thích
B3. Quay lại dán ví Mew, nhấn YES là xog
Cách tính số GTO nhận được như sau:
(Số vote của bạn×30.000)/Tổng số người tham gia
- Tham gia đủ các bước bên dưới nhận 2 vote, mời 1 người nhận 1 vote
- 30.000 là tổng số GTO cho sư kiện này
- Tổng số người tham gia còn tùy thuộc ,càng ít người tham gia thì bạn nhận càng nhìu GTO
Ví dụ: mình có 20 vote, tổng số ng tham gia là 1000 người thì số GTO nhận là: (20×30000)/1000 = 600GTO
Ủng hộ code mình nha 01027

nếu lên 100.000 người thì 20votes = 6 GIFTO
mà không biết là nó tính cho một người nhất hay tính cả, hiện tại thấy bác NGUYEN HUY QUANG của VN mình đang dẫn đầu, mà chẳng biết vote làm gì nữa nhỉ

Thì kiếm ref lên 1tr ref là ổn b :D
ôi đệch mợ con bot từ ngày 2 :D

nếu lên 100.000 người thì 20votes = 6 GIFTO
mà không biết là nó tính cho một người nhất hay tính cả, hiện tại thấy bác NGUYEN HUY QUANG của VN mình đang dẫn đầu, mà chẳng biết vote làm gì nữa nhỉ
Thấy admin group bên VN nói, có bao nhiêu vote cứ đi vote hết, thì sẽ được nhiều hơn

tính vote sai rồi bạn nhé, 30k GTO/tổng vote (ko phải user) của tất cả cộng lại x với số vote của bạn

Sự kiện GTO bình chọn
Link http://t.me/GIFTOOfficialbot

B1. Bấm start , chọn Input invite code(Recommended)
→ Nhập code là: 01027
B2. Sau đó Bot sẽ gửi cho bạn đường link riêng → Bấm vào để vote người mình thích
B3. Quay lại dán ví Mew, nhấn YES là xog
Cách tính số GTO nhận được như sau:
(Số vote của bạn×30.000)/Tổng số người tham gia
- Tham gia đủ các bước bên dưới nhận 2 vote, mời 1 người nhận 1 vote
- 30.000 là tổng số GTO cho sư kiện này
- Tổng số người tham gia còn tùy thuộc ,càng ít người tham gia thì bạn nhận càng nhìu GTO
Ví dụ: mình có 20 vote, tổng số ng tham gia là 1000 người thì số GTO nhận là: (20×30000)/1000 = 600GTO
Ủng hộ code mình nha 01027
mượn văn chút nhé bác, thanks

Các bác đợt này k ăn lại đc đâu. 1 người may ra cheat trăm acc mới đc chục GTO nhé. Mình tính đợt trc có thằng 4k ref rồi

chưa hiểu lắm, ko biết event này to hay nnỏ đây

Các bác nghĩ mình đc bao nhiêu. Nếu đoán k nhầm cứ 1k vote may ra đc 10 GTO. Đó là đoán thôi.

bác nói rõ cho ae hiểu đi bác
Túm váy tổng cộng event này chỉ có 30k GTO (Khoảng ~10k$) chia đều cho tổng số vote, ví dụ có tổng cộng 100k Vote (tương đương khoảng hơn 30k user tele (new đc 2 vote + ref 1 vote) thì lấy 30K GTO/100k=> mỗi vote khoảng 0.3 GOT =>mỗi tele đc 2vote = 0.6 GTO = 0.2$. Đấy là con số lý tưởng, thực tế đội cheat có thể lên tới 100k user =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week