Giở khóc giở cười với cậu mrzrw

Mình ko chơi account và đánh số $ cũng ko nhỏ . Và đánh thắng thua gì cũng t2 nhận $. :D Có số cứ gọi sao phải lằng nhằng qua yahoo làm gì ?
Mà mình cũng ko hề ẩn nick với cậu.
LR cậu là U2099956 mình cũng còn giữ
Đợi vài ngày nữa lấy $ về mình gửi . Vậy nhé.
Peace Out !

Last edited by a moderator:
Mình ko chơi account và đánh số $ cũng ko nhỏ . Và đánh thắng thua gì cũng t2 nhận $. :D Có số cứ gọi sao phải lằng nhằng qua yahoo làm gì ?
Mà mình cũng ko hề ẩn nick với cậu.
LR cậu là U2099956 mình cũng còn giữ
Đợi vài ngày nữa lấy $ về mình gửi . Vậy nhé.
Peace Out !

cuối cùng cậu cũng lên tiếng . lại waitting

- - - Updated - - -

như này mà cũng report hả trời :binhsua21:

box chat ko phải box report nhìn lại cho kĩ

sao ông thớt ko nghĩ đến lúc kèo ko bét, tâm trạng ng ta thế nào. có tí thế cũng lập pic report dể tao scandal cho ng khác. thế mà lúc nào cũng khoe giàu. gió thổi mạnh quá bác
E thì chỉ ăn mì gói thôi bác, ko có tiền mua xe 500tr như bác.
mấy lần bán acc STP cho bác này, mặc dù giao acc trước, bác có hẹn mấy ngày nữa thanh toán, và biệt tăm, nhưng cũng thanh toán đầy đủ.

Last edited by a moderator:
sao ông thớt ko nghĩ đến lúc kèo ko bét, tâm trạng ng ta thế nào. có tí thế cũng bôi nhọ ng khác. thế mà lúc nào cũng xưng mình giàu. đúng là chém gió.
E thì chỉ ăn mì gói thôi bác, ko có tiền mua xe 500tr như bác.

bôi nhọ ? :)) não ngắn như bác đừng vào đây nói chuyện :)) tốt nhất là để cái topic này chìm xuống or mod nào close luôn đi bác đừng có up lên rồi lại bảo tôi bôi nhọ :))

bôi nhọ ? :)) não ngắn như bác đừng vào đây nói chuyện :)) tốt nhất là để cái topic này chìm xuống or mod nào close luôn đi bác đừng có up lên rồi lại bảo tôi bôi nhọ :))

tài năng thổi gió của bác e đã lãnh hội. chúc bác thành công hơn nữa. bét 100k thối lên 10M cho anh e dc nhờ

tài năng thổi gió của bác e đã lãnh hội. chúc bác thành công hơn nữa. bét 100k thối lên 10M cho anh e dc nhờ

não ngắn thì cũng hiểu ta ko thích tiếp chuyện thì next hộ cái
đừng để ta chửi từ não ngắn xuống ko có não nhá =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week