Ask Giờ làm gì để kiếm vài $ 1 ngày nhỉ :( Ước mơ chỉ là ước mơ

Soixam

Hero
Reactions
1,513
MR
0.718
Chat with me via Yahoo Messenger
Từng đọc nhiều topic hứa hẹn 5-7$/ngày. 2-3$/ngày,.... thử làm mà ko được như thế :binhsua08:
Task thì nát thì phải, vào refesh mãi luôn ko lên.
Các loại game Head Tail may rủi quá từng bị vố 6$ tại nó
Các thể loại khác loại nào cũng cần đầu tư các thứ ... mà vừa bị ăn scam sạch vốn rồi :((
Phận newbie chả biết chừng nào vươn lên kiếm cho mình những $ đầu tiên nữa
Phân vân quá anh em ơi ... Giúp mình với :binhsua78:

Cố lên , đừng nản. khi nào bạn mất hết thì lúc đấy có nghĩa là bạn bắt đầu nhận lại được.

Reactions
319
MR
0.003
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Mình đang làm ngoài . lương cũng tạm ổn . vì làm ca nên tuần làm ngày thì đêm tranh thủ cap tí cuối tuần dc chục $ thôi hihi còn làm ca đêm thì ngày tranh thủ ọp ẹp tí khó lead với gà nên dc ít ít nữa . cũng thấy ít nhưng cũng hài lòng vì làm dc từng đó thui ak. cảm thấy thời gian ko phí phạm là dc hihi nên cố lên bạn ơi :v

Mình đang làm ngoài . lương cũng tạm ổn . vì làm ca nên tuần làm ngày thì đêm tranh thủ cap tí cuối tuần dc chục $ thôi hihi còn làm ca đêm thì ngày tranh thủ ọp ẹp tí khó lead với gà nên dc ít ít nữa . cũng thấy ít nhưng cũng hài lòng vì làm dc từng đó thui ak. cảm thấy thời gian ko phí phạm là dc hihi nên cố lên bạn ơi :v

bạn này nói hay nè, cố lên bạn, cảm thấy thời gian không phí phạm là okay rồi

quangdx

Banned
Reactions
425
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
làm cái dịch vụ ăn theo offer hoặc ptu là okie ngày kiếm vài chục paypal hoăc vài trăm vcb dễ như bỡn quan trọng cái đầu có để ý hay ko thôi bật mý cho nhé bán acc FB add 20 FR vào giá giờ chắc 5k 1 acc

tiger555net

Junior
Reactions
24
MR
0.000
thay captcha la lam duoc.Captcha nay kiem duoc so tien bang voi cong suc bo ra.Chia gio ra ma lam.Nen tap trung lam vao buoi toi.Minh thay ban cung kha ranh ve mmo roi.Tai sao ban con hoi nua.Captcha la con duong tot nhat doi voi minh.Con ve so can,dau tay,moi lung,dau mat,...thi ban chi co 1 cong viec de lam do la "lam ong troi".Cha co cong viec nao de ca ban a.Ban nhin ra ngoai duong kia.Nhung cong nhan lam ho ho cuc hon chung ta bao nhieu lan.Giua trua nang ma ho phai ra ngoai lam viec cuc kho.Nhung ho van ko he than phien.Con chung ta.Ngoi trong nha.Go ban phim thoi.Tai sao co the bo ra hang gio lien de chat voi 1 con nho nao do.Ma tai sao ko the ngoi captcha hang gio lien.Don gian la vi tam ly cua ban.Vi tam ly cam thay kho nen no kho.Ban hay bo di cai tam ly do thi se lam duoc thoi.Ngoi co 1h ma cam thay rat rat la lau.Luc truoc minh cung co tam ly nay.Nhung gio dang quen dan lai roi.Chuc ban lam viec tot

- - - Updated - - -

làm cái dịch vụ ăn theo offer hoặc ptu là okie ngày kiếm vài chục paypal hoăc vài trăm vcb dễ như bỡn quan trọng cái đầu có để ý hay ko thôi bật mý cho nhé bán acc FB add 20 FR vào giá giờ chắc 5k 1 acc

Ai mua vay ban.Co nguoi mua cai nay lam duoc a.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week