Ask Giờ làm gì để kiếm vài $ 1 ngày nhỉ :( Ước mơ chỉ là ước mơ

mình thì mỗi ngày cũng được có 0.5$ , ước gì được như mấy anh đại gia có 1k$ sell mỗi ngày

Chịu khó chịu khổ là có ngày thành chánh hỏa =)) , việc gì mà chẳng có rủi rỏ , quan trọng là có biết rút kinh nghiệm không hay thôi

"Ước mơ cũng chỉ là ước mơ" <-- ccmnr, cứ ngồi đấy mà "ước mơ" thì lấy *** mà ăn =))
Tiền thì ko muốn bỏ ra, lại ngại khó ngại khổ, vậy thì đừng hỏi tại sao nhá =))

MMO nó cũng như ngoài đời cả thôi, có vốn thì đầu tư vô đâu đó mà kiếm lời, còn ko có vốn thì bỏ sức lao động ra mà làm.

Còn không thì chỉ có là cave đực thì vừa nhàn hạ, vừa sướng lại không phải bỏ vốn =))

Last edited by a moderator:
Thì seo ko vốn mà , 4rum mình nhìu người chỉ seo lắm , seo có ít tiền rồi hyip, đc vốn cao thì invest. Bạn kiếm đc 30$ bằng cách nào thì giờ làm lại như vậy cũng đc mà

làm ngắn hạn được không, add facebook friend cho group cua mình
minh pay 1$/ 800mem
nếu bạn có 4000mem trong fb bạn có ngay 5$ roi

j gê vậy bác? mấy cái đó h kiếm được nhiêu trời?? xin vài cái proof 1 tháng của pro coi???
Bạn qua topic mình xem đó, mình chơi 4 loại app trên cùng 1 máy. 3 chương trình phụ trung bình 1 tháng 100k, riêng chương trình chính là FP thì hên xui 200-400k tùy tháng và tùy ref :)

cạp chả nhẽ 1 ngày k đc 1$ hả bro...sáng ít..chiều ít..tối ít..khi nào có vốn r thì mới nghĩ đến cái khác nha......

Khổ nỗi ko phải ai cũng có đt hay máy tb Androi và IOs

Chà chà , nếu muốn nhàn mà có nhiều $ , thì phải đẹp trai , khoai to . Rồi kiếm mối đi phục vụ mấy bà sồn sồn đấy . Dạo này nghe đâu báo chí đưa tin nghề này đang hot , mỗi shot hình như 300 k , qua đêm thì 500 k thì phải , phục vụ tốt thì có khi được bo thêm nữa:binhsua79:. Làm nghề này vừa được sung sướng , vừa được tiền .

Chà chà , nếu muốn nhàn mà có nhiều $ , thì phải đẹp trai , khoai to . Rồi kiếm mối đi phục vụ mấy bà sồn sồn đấy . Dạo này nghe đâu báo chí đưa tin nghề này đang hot , mỗi shot hình như 300 k , qua đêm thì 500 k thì phải , phục vụ tốt thì có khi được bo thêm nữa:binhsua79:. Làm nghề này vừa được sung sướng , vừa được tiền .
nhanh chết xuống " sắc " nhanh chóng :binhsua79:

Cái này chơi sao cậu??
~Captcha đồng ý là dc nhưng hao sức khỏe và thời gian quá luôn... mình thử rồi... đánh cỡ mấy trăm cái thì mắt nó đờ đờ mờ mờ khổ lắm.. Đang sinh viên cũng ko muốn bị cận
captcha còn không làm thì đi ra ngoài thực tế làm rửa bát quán cơm,phục vụ quán lẩu,nhà hàng,quán cơm,cafe đi :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week