Ask Giờ làm gì để kiếm vài $ 1 ngày nhỉ :( Ước mơ chỉ là ước mơ

nhanh chết xuống " sắc " nhanh chóng :binhsua79:

Nhưng bù lại được nhiều $ , chú chả biết giề cả , phải lấy chỗ nọ bù chỗ kia chứ . Có nhiều $ rồi ta lại đi chăn các em teen .:binhsua08:

mình captcha ngày cũng được 3~4$ rồi. Khi nào có vốn qua invest chơi thôi.
invest đầu tư giống HYIP mà cũng mạo hiểm vậy đúng ko bạn

- - - Updated - - -

captcha còn không làm thì đi ra ngoài thực tế làm rửa bát quán cơm,phục vụ quán lẩu,nhà hàng,quán cơm,cafe đi :|
thấy bác này ai phản đối capt là bác " kịch liệt " ;))

Captcha đi bạn, theo dự án ggs mình giờ 6 tiếng đồng hồ cũng dc 5,5$ buổi sáng :)

invest đầu tư giống HYIP mà cũng mạo hiểm vậy đúng ko bạn

- - - Updated - - -

thấy bác này ai phản đối capt là bác " kịch liệt " ;))

Invest cũng mạo hiểm nhưng mà % bị scam ít hơn HIPY, vì toàn mấy anh tay to đầu tư mà.
Theo mình bạn captcha vài tháng lấy vốn đã rồi tính tiếp, có thể qua offer, nge nói ngày cũng được 300k nếu pro.
PTU cũng phải đầu tư ít nhất mấy tháng mới có lãi.
PTC thì scam 80%. Tùy bạn quyết thôi

1$ = 20k VNĐ chứ bao nhiêu chả lẽ 1 ngày 3 gói mì 4.5k=13.5k còn để dành 6.5k Vnđ mà sống à =]]] đi làm phụ hồ như bác nào nói đó 140k/ ngày kìa

=]]] thiệt tình, mơ ước thì phải là 1k$/ngày ấy

Mình nghĩ cái gì cũng phải chăm chỉ trước đã, captcha, seosprint... là những cái ban đầu bạn có thể làm. Chăm chỉ kiếm vốn mới có tiền đầu tư nhiều cái khác :binhsua79:

offer em vẫn kiếm đc hơn chục $ 1 ngày nhờ dload mà bác mà em nghĩ dload là đơn giản nhất rồi :binhsua79: làm giàu k khó cái khó là có chịu khó hay k, tháng đầu tiên ca tháng em đc 10$ :v

Lâu lâu nghỉ làm offer, vào tám tí. Từ 1 newbie cách đây nửa năm, giờ mình 1 ngày 10-20$, 1 tháng tầm 6-10 triệu. Cái này chỉ bỏ ra khoảng 10 tiếng/ tuần, làm thêm mà, vì còn bận làm việc chính nữa; tổng thu nhập làm thêm làm chính 20 chai. Ngày xưa chả biết gì, sau đó tích cực mày mò rồi thành công, nhưng không biết có nên truyền nghề không

Lâu lâu nghỉ làm offer, vào tám tí. Từ 1 newbie cách đây nửa năm, giờ mình 1 ngày 10-20$, 1 tháng tầm 6-10 triệu. Cái này chỉ bỏ ra khoảng 10 tiếng/ tuần, làm thêm mà, vì còn bận làm việc chính nữa; tổng thu nhập làm thêm làm chính 20 chai. Ngày xưa chả biết gì, sau đó tích cực mày mò rồi thành công, nhưng không biết có nên truyền nghề không
thánh là đây:m077:.....truyền nghề điii

vote cho bác này, ai đóng học phí thì bác ấy truyền nghề...:binhsua79:

chú thớt bị ném gạch nhiều quá, hết dám lên comment lại luôn :binhsua10:. Nói chung ban quản trị mmo chưa có định hướng rõ việc mem kiếm tiền như thế nào, thân ai náy lo là chính

chú thớt bị ném gạch nhiều quá, hết dám lên comment lại luôn :binhsua10:. Nói chung ban quản trị mmo chưa có định hướng rõ việc mem kiếm tiền như thế nào, thân ai náy lo là chính

có đầy đủ các topic mà cậu, newbie có thể tự tìm hiểu.
còn định hướng con đường đi, ko phải tự mỗi người phải làm sao?
Muốn tìm sư phụ thì chấp nhận trả học phí...:binhsua02:
tự bơi thì cũng phải tự trả học phí à...:binhsua01:

Nếu là newbie muốn kiếm vài $/ngày thì mình nghĩ 2 con đường tốt nhất là captcha và seosprint, lúc có vốn rồi, tầm hơn 100$ ấy, thì hẳn chơi invest

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week