Giờ phải làm sao???? chết hay theo số phận!!!!!!

P/S : và nói với bố bạn : Bố ah,hoa lá bên ngoài như thế là đủ rồi nên dững lại khi chưa muộn. Đàn ông ai cũng có sai lầm bố ah? Nhưng phải biết sửa chữa sai lầm đó mới là 1 người đàn ông.

Còn người kia con ngĩ người ta cũng chỉ lợi dụng bố thôi. Khi bố hết giá trị lợi dụng rồi người ta còn coi trọng bố không? Người ta ngủ được với bố thì người ta cũng ngủ được với nguoif khác vậy....

hoàn cảnh cậu cũng giống m`.trước bố m`đi làm ngoài cũng có bà nhỏ,
người quen thấy báo cho mẹ thế rồi suốt ngày 2 người cãi nhau m` và a trai đứng ở giữa thấy nhiều lúc thấy bùn và tuyệt vọng lắm.
lúc không có bố,mẹ chỉ an ủi 2 đưa...dù bố con thế nào thì vẫn là bố của 2 đứa.
sau một thời gian dài nó hút máu no nê,nó đá ông già m` lúc đó ổng mới nhận ra không ở đâu bằng ở nhà.

không ai cấm đàn ông năm thể bảy thiếp(sau này có vợ rồi cậu sẽ hiểu),
nên khi yêu đàn ông thường rất ích kỉ và thường bỏ ngoài tai những lời khuyên.
m` thấy cậu nên tập trung vào học và thỉng thoảng gọi điện về hỏi thăm động viên mẹ.
chứ về bây h cũng không giải quyết được j lại tốn kém đi lại.

chỗ m` cũng nhìu đưa vì quá bức xúc mua axit,đánh ghen,kill father...
chả giải quyết được mà còn làm hỏng tương lại.
Giờ mình mà không phải còn 1 mình còn a, còn chị thì cùng nhau giải quyết thì tốt biết mầy. Giờ này còn mỗi một mình mình thế mới khổ......Nếu người mất đi là mình không phải chị mình thì có lẽ sự việc lại khác chăng.......Ôi đúng mỗi nhà mỗi cảnh....làm sao để giải quyết ổn thỏa đây....

- - - Updated - - -

người quen thấy báo cho mẹ thế rồi suốt ngày 2 người cãi nhau m` và a trai đứng ở giữa thấy nhiều lúc thấy bùn và tuyệt vọng lắm.
sau một thời gian dài nó hút máu no nê,nó đá ông già m` lúc đó ổng mới nhận ra không ở đâu bằng ở nhà.

m` thấy cậu nên tập trung vào học và thỉng thoảng gọi điện về hỏi thăm động viên mẹ.

Giờ mình mà không phải còn 1 mình còn a, còn chị thì cùng nhau giải quyết thì tốt biết mầy. Giờ này còn mỗi một mình mình thế mới khổ......Nếu người mất đi là mình không phải chị mình thì có lẽ sự việc lại khác chăng.......Ôi đúng mỗi nhà mỗi cảnh....làm sao để giải quyết ổn thỏa đây....

- - - Updated - - -

P/S : và nói với bố bạn : Bố ah,hoa lá bên ngoài như thế là đủ rồi nên dững lại khi chưa muộn. Đàn ông ai cũng có sai lầm bố ah? Nhưng phải biết sửa chữa sai lầm đó mới là 1 người đàn ông.

Còn người kia con ngĩ người ta cũng chỉ lợi dụng bố thôi. Khi bố hết giá trị lợi dụng rồi người ta còn coi trọng bố không? Người ta ngủ được với bố thì người ta cũng ngủ được với nguoif khác vậy....
Bạn nói rất đúng........giờ xảy ra chuyện là người đó là xưa lắc xưa lơ.......giờ lại xuất hiện 1 đứa khác........và lấy là họ của bố mình........và nó học Đại học cũng như là hơn mình......mình mới cao đẳng........và hiện tại mình đã bị cắt viện trợ và tiền thì được gởi cho thằng đó.........nên mẹ mình mới...........thật là hoàn cẳnh

Tềnh hềnh là như này :binhsua74:
Dù giàu hay nghèo, dù gái hay trai, dù già hay trẻ thì cũng đều có những lỗi buồn, lỗi khổ riêng.

Cái chính là chúng ta phải biết vượt qua điều đó.

chết thì làm sao mà theo số phận là số phận thế nào :|

ba có mối quan hệ khác, con trai độc nhất quyết định tự tử , liên quan gì ko ta :binhsua47:
:m066: theo tigon thì thớt phải làm răng?

nếu cắt viện trợ bạn có thể tự đi làm được. vừa học vừa làm, nếu có nghị lực vẫn có thể vượt qua, còn chuyện trước mắt bạn gọi điện cho cả bố và mẹ, nói, nói xem b me bạn nói ý thế nào, rồi tìm cách giải quyết. đang học mà về hơi phì, bằng đh khác hơn bằng cđ nhiều.

Các bạn nói đúng trước mắt cần phải gọi điện trước........nhưng nói thiệt mình cũng không có khả năng nói chuyện... Bố mình là một người có tính "đàn ông" cao, gia trưởng......thích gì thì làm......Bố mình thì nể Chị mình thôi....nhưng mà c mình không còn nữa.....mình thì cũng không có tiếng nói cho lắm.........

tình huống gia đình bận thật khó xử

kangtahieu,
alvarorecobakaka,
bigbang99,
bread159,
chetvedem,
ogonhan,
lieuhoacuong,
Moon,
pro_offers_VN,
Sesshoumaru,
vltmaker,
wads,
yencuongxxx,
zerox10

gan nha minh cung có gia đình như vậy nè, og già theo bà nhỏ bỏ lai 3 đứa con tuy vậy vẫn kiếm công ăn việc làm cho tui nó có điều ko chu cấp tiền thôi :binhsua75:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member
nguyenha159
Back
Top Bottom