Help Giờ TrustCard còn cho tạo thẻ ảo không ?

MarkHustle

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Mình lên TrustCard.vn định đăng kí cái thẻ ảo mà toàn bắt ghi địa chỉ để nó gửi thẻ về ? Vậy cuối cùng nó còn cho tạo thẻ ảo không các bạn ?

Mình lên TrustCard.vn định đăng kí cái thẻ ảo mà toàn bắt ghi địa chỉ để nó gửi thẻ về ? Vậy cuối cùng nó còn cho tạo thẻ ảo không các bạn ?
thẻ ảo thì nso gửi về địa chỉ làm gì bác, bác chọn nhầm loại thôi, mua xong nó gửi qua email mà

bạn đăng ký thì có hàng thôi, quan trọng là để lại thông tin cho người ta contact, đừng cho thông tin ảo là được

Bác nào xài thẻ này rồi cho hỏi, nạp tiền vô từ internet banking nó có liền ko hay phải đợi nghân hàng làm việc.
theo mình biết thì eximbank có internetbank đó, vietcombank cũng có luôn, nhưng tùy vào thời gian làm việc của ngân hàng, ví dụ eximbank là 9h tối không thực hiện giao dịch được đó, phải qua ngày hôm sau.

cho cái link đăng kí cái trustcard ảo với các bác, thật tình là vào trustcard.vn chỉ toàn thấy card ship về nhà thôi, contact support thì im ru ...

cho cái link đăng kí cái trustcard ảo với các bác, thật tình là vào trustcard.vn chỉ toàn thấy card ship về nhà thôi, contact support thì im ru ...
bạn có thấy chữ ký của mình chứ, có cái link đăng ký thẻ visa ảo đó, thẻ này không nạp nhiều lần nha bạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back