Giới thiệu 1 coin giống hệt Zippcoin đây anh em

cái thằng này, zippcoin cũng ngồi nói xỉa móc. Ngồi nói cả ngày, chưa biết đâu vào đâu, cứ ngồi dự đoán rồi lại ăn nói vớ va vớ vẩn. Làm như là gia cát dự biết trước tương lâi ấy. Chưa chắc chắn thì đừng có nói ra, mà có nói 1-2 câu cũng đc, đằng này ai vô cmt cũng nói y chang vậy ? Âm mưu gì thế ? Không thấy mệt à
với lại nhiều thằng nó cũng nói ko tốt về thằng này thì sao ko sủa luôn đí cho đủ bộ

paid airdrop là sao? và free airdrop là sao thớt ? :)
Airdrop dịch vụ chia sẽ đám mây ấy mà (chắc ở đây là chưa sẻ dữ liệu coin, xén ra chia bớt ấy mà). Nó cũng tương đương với giveaway (phân phát) ấy mà
http://www.baomoi.com/Tim-hieu-tinh-nang-chia-se-du-lieu-AirDrop-tren-iOS-7/136/12087550.epi
Paid airdrop thì đại khái là đã phát coin xong đợt. Free airdrop đại khái là phát coin miễn phí (trong hình là thời gian đếm ngược chờ phát coin đấy bạn). Cứ hiểu 1 cái là đã, 1 cái là đang chờ phát coin cho dễ:D
thấy giống kiểu stellar nhỉ : https://ribbitrewards.me
2 trang đó từ 1 lò ra ấy. Cũng chưa tìm hiểu trang kia có gì:p. Nhưng nhìn nhiều mặt quá cũng chưa tìm hiểu:D
P/s Có gì đừng chém nhé:)

site này biết trước cả zippcoin nhưng mà chưa chơi cái coin nào trong hai coin này cả :)
Thanks for sharing

ae lại ôm tiếp tục giấc mơ tỉ phú nào

Thằng này có vẻ khả quan hơn... nhưng phải connect cả Face + TW và xác minh WC à :eek:

Anh em vào kiểm tra xem ví ribbit của mình xem có sơ múi được gì ko. Nó lên sàn rồi, giá 0,00000214 BTC/1 ribbit (sàn bittrex mã rbr). Hiện tại thông tin về ví mình xoá mất tiêu rồi

Backup dữ liệu ví ribbit

Các bước tiếp theo mình ko biết vì đã làm mất file backup

Last edited:
giống hệt thì reg làm gì , biết trc rác ai nhảy zo :D
Đọc lại mấy trang trước, xem lại ngày lập thread đi bạn:). Lúc lập thread này zippcoin chưa phải là rác, h thì nó mới chính thức là rác:oops:. Đừng quơ đũa cả nắm bạn:oops:

Last edited:
Quy ra nao b
Anh em vào kiểm tra xem ví ribbit của mình xem có sơ múi được gì ko. Nó lên sàn rồi, giá 0,00000214 BTC/1 ribbit (sàn bittrex mã rbr). Hiện tại thông tin về ví mình xoá mất tiêu rồi
View attachment 46989
quy ra dc bn tiền vậy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week