Giới thiệu APK mới có ngay 1 USD sau 1p ^_^

vanhungg

Junior
Reactions
104
MR
0.033
Coin Pouch 1 apk mới ra lò....
Mới vào Rate cho nó 1 cái và nhập invite code là có ngay 1 USD....
Link tải... https://play.google.com/store/apps/details?id=com.coinpouch.coinpouch&hl=vi
Và điều không thể thiếu INVITE CODE : 236808
Vâng em là NEWBIE rất mong được các bác chia kẻ kinh nghiệm chiến apk .....
Yahoo của em : [email protected].... THANKS CÁC BÁC :D

Em cần vào GROUP ( môn nào cũng được. Trước là học hỏi sau là kiếm XÈNG ) E đã đầu tư VIP72 rầu ( biết dùng rồi nhưng chưa biết kiếm tiền ra sao ) :(

Coin Pouch 1 apk mới ra lò....
Mới vào Rate cho nó 1 cái và nhập invite code là có ngay 1 USD....
Link tải... https://play.google.com/store/apps/details?id=com.coinpouch.coinpouch&hl=vi
Và điều không thể thiếu INVITE CODE : 236808
Vâng em là NEWBIE rất mong được các bác chia kẻ kinh nghiệm chiến apk .....
Yahoo của em : [email protected].... THANKS CÁC BÁC :D

Em cần vào GROUP ( môn nào cũng được. Trước là học hỏi sau là kiếm XÈNG ) E đã đầu tư VIP72 rầu ( biết dùng rồi nhưng chưa biết kiếm tiền ra sao ) :(

min pay sao nhỉ

min 5$.pay instant @@. làm đc đúng 1 lần đủ min ~~> min 2k5 poin. vào nhập ref rồi rate bla bla được 500

Em chỉ là newbie..... Thấy đc 1 USD ngon quá nên em giới thiệu. Chứ e hỏng có biết làm sao cho đủ min cả :))
FAKE IP thử xem các bác :D

giật tít quá =,=

Just a newbie. Chỉ biết giới thiệu thôi :p

mình có 1 lần nói chuyện với thằng admin này rồi..từ ngày nó chưa up net cơ chỉ có cái apps trống không..sau nó kêu mình hợp tác vs nó nhưng để min 5$ , mình nói là để 1$ thỳ làm nhưng nó bảo chỉ có thể cùng lắm là 3$ xong mình lướt apps thấy quá sức nên k để ý nó nữa :D

mình có 1 lần nói chuyện với thằng admin này rồi..từ ngày nó chưa up net cơ chỉ có cái apps trống không..sau nó kêu mình hợp tác vs nó nhưng để min 5$ , mình nói là để 1$ thỳ làm nhưng nó bảo chỉ có thể cùng lắm là 3$ xong mình lướt apps thấy quá sức nên k để ý nó nữa :D
Vừa thực lại vừa rất ảo:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week