Girls xinh [update]*

Bạn chủ thread có hình áo thun mỏng hay quần soc ngắn không không thích kiểu hở nhiều đặc biệt ghét kiểu bikini, mình ghét bikini ;):D

Bạn chủ thread có hình áo thun mỏng hay quần soc ngắn không không thích kiểu hở nhiều đặc biệt ghét kiểu bikini, mình ghét bikini ;):D
bác này thích hở nhiều thì vào lầu xanh nha?
đây là girl xinh girl trinh:binhsua141::binhsua146:

Bác trang 3 quote rất vô văn hóa nhá
em trang 5 "siêu bưởi F1"
nghiện girl VN, có girl VN post đi bác

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

bác này thích hở nhiều thì vào lầu xanh nha?
đây là girl xinh girl trinh:binhsua141::binhsua146:

MÌnh nói ghết hở nhiều cơ mà :binhsua141:
Ăn nhiều thịt mình sợ gút lắm :binhsua141:

em van bác, em mún sang Hàn _ Nhật kiếm girl lắm rùi , bác đừng thôi thúc em mà :binhsua140:
mà dân nhật với nước mà có nha thổ sướng hỉ làm chuyện ấy pháp luật nước hắn không bị cấm
viet nam mình cấm mới ác ,bà con không chịu nỗi rồi nên phải qua làm việt kiều hết
ghét nhất thằng bằng kiều,
nghe cái vụ scandal của nó hình như là bán nước thì phải mà sao nó vẫn sống và có vợ đẹp nhỉ? (ở hiền mà sao không gặp lành ta? còn ở ác thì sống nhăn răng?

Thôi ngừng post đi mấy cha , post mấy con em diễn viên xinh đó lên gu gờ gõ phát là ra cả tá . chứ ko cần phải ngồi đây nhấp từng trang một để xem cho mỏi mắt đâu .

Post là phải post mấy em có thật ở Việt nam mình kìa , có tên tuổi , nick ya hu , sdt .... đàng hoàng , chứ mấy đứa này post làm gì .....
:|

Thôi ngừng post đi mấy cha , post mấy con em diễn viên xinh đó lên gu gờ gõ phát là ra cả tá . chứ ko cần phải ngồi đây nhấp từng trang một để xem cho mỏi mắt đâu .

Post là phải post mấy em có thật ở Việt nam mình kìa , có tên tuổi , nick ya hu , sdt .... đàng hoàng , chứ mấy đứa này post làm gì .....
:|
thăng quần nj nói nhảm gì thế không xẻm thì biến

---------- Post added at 07:27 PM ---------- Previous post was at 07:26 PM ----------

bức xúc vớt cha này công khổ cực của chủ thớt mà nói như vậy

---------- Post added at 07:37 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

quà valentin cho anh em

thăng quần nj nói nhảm gì thế không xẻm thì biến

---------- Post added at 07:27 PM ---------- Previous post was at 07:26 PM ----------

bức xúc vớt cha này công khổ cực của chủ thớt mà nói như vậy
mấy cái ảnh này mi lên gu gờ mà xem , ở đây tau xem mỏi mắt thì tau nói rứa , được không ?

mấy cái ảnh này mi lên gu gờ mà xem , ở đây tau xem mỏi mắt thì tau nói rứa , được không ?
mj không rãnh thì đi topic khác mà xem! ta có khiến mj xem đâu?
quan trọng là tinh thần đấy cu đen

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 07:42 PM ----------

nên ném đá hay band thằng vừa rồi hehe ....ướt gì mình làm mod hay admin....nằm mơ

anh em giữ hòa khí chú ý ngôn từ nhé!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week