Suggest Giúp add bank account vào Paypal

saobacdau2013

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Acc Paypal của mình sử dụng được 2 năm rồi . Bank account sắp hết hạn , mình tính thay bank khác cùng họ. Paypal cho add name khác cùng họ thành công . Nhưng khi rút tiền nó lại hiện ra cái name cũ , stk mới. Anh em , ai có kinh nghiệm chỉ giúp với

Ủa bank account cũng hết hạn hả bạn? Mình tưởng chỉ có visa mới hết hạn thôi.

Acc Paypal của mình sử dụng được 2 năm rồi . Bank account sắp hết hạn , mình tính thay bank khác cùng họ. Paypal cho add name khác cùng họ thành công . Nhưng khi rút tiền nó lại hiện ra cái name cũ , stk mới. Anh em , ai có kinh nghiệm chỉ giúp với
PP us hay VN bạn

Bank sao hết hạn được, hay bạn đang nói thẻ liên kết với bank của bạn chuẩn bị hết hạn?

Chỉ khi nó charge bank ko được thì nó mới báo là bank hết hạn nên remove chứ sao hết hạn được. Có Credit Card thì hết hạn thôi.

Mình chưa bao giờ thấy bank hết hạn cả, nếu có hết hạn có lẽ là Visa/Mastercard hết hạn (add vào PP để verify PP)

Thực ra sau khi Visa/Mastercard đã dùng verifiy PP rồi thì hết hạn cũng chẳng sao, PP tất nhiên sẽ gỡ bỏ Visa/Mastercard hết hạn.

PP đó sẽ vẫn còn verified

Khi thẻ hết hạn thì PP vẫn show là verify nhưng với trường hợp confirm bank, khi bank charge ko được tiền thì nó remove bank xong có hiện là verify ko nhỉ :D?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week