Help Giúp bạn kiếm credits ở ListSurfing khi bạn ngủ = auto click

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Follow me on Facebook
Bạn có biết ListSurfing là gì chưa ?

Mình giúp bạn kiếm credits ở trang surf, hãy đặt chúng khi bạn cảm thấy mệt mỏi và lên giường
Cao tay hơn, hãy đặt nó ở VPS !!!:binhsua37:

*** Nhược điểm: chiếm màn hình

Chỉ share tut cho những ai là downline của mình thôi nhé - đăng ký: http://www.listsurfing.com/register.html?rid=33999

Gửi email cho mình tại [email protected] với tiêu đề "đã ref LS - share tut"
Mình đã thử OK trên FF và kiếm rất nhiều credits, bù lại LS giúp bạn

• Đặt banner, url rotator
  • Gửi email cho các thành viên trong hệ thống

Ngòai ra, bạn có thể đọc mail mà LS gửi đến inbox của bạn để kiếm thêm credits và level ở stat của bạn, nó là chỉ số thể hiện sự active của bạn trong hệ thống

Nếu thư từ LS quá nhiều thì bạn nên tạo 1 filter và dán nhãn nó riêng nhé (gmail)
Với yahoo mail thì tạo filter và đưa nó vào 1 thư mục riêng

Site này sẽ giúp các bạn kiếm được nhiều ref tây, nếu có tâm huyết về mailing list, hãy upgrade ! :binhsua51:

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
Bạn có biết ListSurfing là gì chưa ?

Site này sẽ giúp các bạn kiếm được nhiều ref tây, nếu có tâm huyết về mailing list, hãy upgrade ! :binhsua51:

Site này sẽ giúp các bạn kiếm được nhiều ref tây -> đã nhiều ref tây còn phải lên đây
tâm huyết về mailing list mà chơi kiểu ăn sổi và autoclick
=> haiz ko chịu được, đừng hỏi vì sao vn vào balck list của mmo
Mình đã thử OK trên FF và kiếm rất nhiều credits
->nhiều là bao nhiêu show lên xem phát, chưa biết cơ chế chống cheat=image của trang này mà đòi auto trên FF,vcl anh bạn trẻ

Site này sẽ giúp các bạn kiếm được nhiều ref tây -> đã nhiều ref tây còn phải lên đây
tâm huyết về mailing list mà chơi kiểu ăn sổi và autoclick
=> haiz ko chịu được, đừng hỏi vì sao vn vào balck list của mmo

->nhiều là bao nhiêu show lên xem phát, chưa biết cơ chế chống cheat=image của trang này mà đòi auto trên FF,vcl anh bạn trẻ

Mình chỉ muốn cho các bạn vn tìm hiểu 1 chút về nó sẽ hay hơn trong các program mmo, bạn nói thế chẳng khác nào bạn là người ko thích chia sẻ và giữ lại riêng mình, mình post lên đây không mong nhiều bạn ref, ai tâm huyết thì mới gửi email cho mình và mình mới share tut, còn vấn đề kiếm credits surf ở LS thì khỏi lo

Mình chỉ muốn cho các bạn vn tìm hiểu 1 chút về nó sẽ hay hơn trong các program mmo, bạn nói thế chẳng khác nào bạn là người ko thích chia sẻ và giữ lại riêng mình, mình post lên đây không mong nhiều bạn ref, ai tâm huyết thì mới gửi email cho mình và mình mới share tut, còn vấn đề kiếm credits surf ở LS thì khỏi lo
haiz, chia sẻ site thì ai thèm nói làm gì, cái nào cũng cố gắng cheat-cheat và tuyên truyền cách cheat, vì vậy những site ngon thì vào black lít hết, ảnh hưởng đến những người làm ăn chân chính
chưa tìm hiểu dc bao nhiêu về email makerting mà hở ra là cứ tìm cách cheat với hack, haiz
email marketing mà cứ cheat thì bao giờ mới khá nổi, chính vì dân mmo vn đa số có tư tưởng như cậu nên đa số những marketer chân chính chả bao giờ muốn share ra, gậy cái nhìn xấu của marketers thế giới về vn cả

gì mà tòan số dữ thế, ít đọc mail lắm à ;))
nếu không ủng hộ thế thì chỉ để topic trong vòng 1 ngày thôi, qua ngày 18 sẽ remove

đọc kỹ mới thấy câu này: "ảnh hưởng đến những người làm ăn chân chính
chưa tìm hiểu dc bao nhiêu về email makerting mà hở ra là cứ tìm cách cheat với hack"

@rongbay: này cậu, bộ email marketing là quái gì, cậu biết bao nhiêu, tớ từng sử dụng hết tất cả công cụ của dân PTU để làm việc chứ không phải đơn giản chỉ là những mailing list hay rotator này, cậu chưa gì đã chê bai người khác, cậu 0 phải là 1 pro chân chính, quá tệ cho cách ứng xử ! còn cái hình ảnh inbox mail của cậu, vứt sọt rác đi, vì nó chả nói lên được quái gì cả :)

biết mình biết ta mới trăm trận trăm thắng, chắc cậu chưa hiểu câu này đâu hả

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,026
176,517
Latest member
hung1299

Most viewed of week

Most discussed of week