• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Giúp các bạn nhận đủ STR trong acc bị auto send đến tk stellarantispam

Status
Not open for further replies.
Anh em đăng nhập vào nhận 3500 STR rồi đăng xuất, 5p sau vào chuyển đến nick chính sẽ đc nguyên 3500 STR.
P/S: Ai thấy có ích thì chuyển cho mình ít STR vào dophong97 nhé, đừng tham quá . tks
nhận xong nó mất 2k1 cmnr còn đâu mà vào send :D

không có ý war với chủ thread.chỉ là 1 chút góp ý thôi.chúc cả nhà vui vẻ,làm nhanh còn đón bonus cho đợt 2 kì 2 !!!

giúp-mua bán.bạn nên phân biệt diều đó cho rõ,như cái nhà hay cái chuồng.
Bạn ra đường,bị móc cái ví,1 người khác nhìn thấy,và nói với bạn rằng,trả cho tôi xx% tôi sẽ tìm ví cho anh.vậy ra đó là cái đoàn kết của bạn đó hả.dùng não mà nghĩ chứ chớ quen tay gõ phím xàm.

xin lỗi chứ trên đời chẳng ai cho ko ai cái j, người ta bỏ thời gian + công sức ra thì phải trả công. Topic này nằm trong mục buy sell, chẳng ai nói giúp ai cả thuận mua vừa bán. Không ai rảnh ăn cơm nhà đi làm không công cho người khác cả.

Giúp đỡ là tự nguyện chẳng ai có quyền yêu cầu người khác phải giúp đỡ mình. Bạn yêu cầu người ta phải sống thế này thế kia đó có phải là ahbp hay ko?

vô tình ghé forum ,và thật sự là buồn với cách sống của giới trẻ bây giờ
bạn buồn với cách sống giới trẻ giờ thế giới già của bạn đóng góp đc j cho cái cộng đồng nhỏ này. Có tham gia thảo luận? Đóng góp xây dựng hay chỉ vào phê phán, dìm hàng những người làm ăn như thớt vì ghen ăn tức ở còn nghề kiếm ăn của mình thì giữ khư khư??

MMO4U kiểu này thì chắc gặp nhau ngoài đời .. hay ngồi chung quán nét không biết có ĐỔ máu 0 .. hay lúc đó ngồi im re hết :))

tớ không có ý kiến j về cách làm việc của các bạn hết , tớ chỉ nghĩ đơn giản cho đi tình thương thì nhận được tình thương thôi , không hẳn ở đời lúc nào cũng tốt đẹp hết cả đâu , tớ ko có ý gây War với ai , tớ chỉ nói lên suy nghĩ của mình , nếu như có động đến nồi cơm của ai đó thì cho tớ xl

Ông andai nói éo ngửi đc.Ông cầm tiền đi chạy việc xem có phải mở mồm ra:"Anh làm ơn giúp em" không?ông đừng tưởng ông to mà mở giọng mua bán nó đuổi thẳng cổ đấy.Mà làm Phước lấy 50/600 acc đi cha.Thank nhá

Nếu mình đoán không nhầm thì đăng nhập rồi đăng xuất ra ngay, lần 2 đăng nhập lại là k bị auto send nữa :D

Mấy bác bị hack kiểu đó qua forum stellar hỏi mod bên đó nó giúp cho.

Ông andai nói éo ngửi đc.Ông cầm tiền đi chạy việc xem có phải mở mồm ra:"Anh làm ơn giúp em" không?ông đừng tưởng ông to mà mở giọng mua bán nó đuổi thẳng cổ đấy.Mà làm Phước lấy 50/600 acc đi cha.Thank nhá
bạn này nhìn cái hình thế mà trẻ trâu nhỉ.bạn đi ví người tuyển việc trong cty với thằng hack ăn cắp str.về học lại mẫu giáo đi rồi mới có tư cách mà dạy con cái chứ.-sức dài vai rộng mà đi xin xỏ vậy sao.nhìn lại mình đi.

đổi pass nó bắt recovery code là cái gì ấy nhỉ
có ai biết cách để tự claim xong chuyển vào ví của mình không,như cái vụ 2k1 kia ấy
em bị hack hết account rồi mà không biết change pass
sao ko support nó xem làm thế nào :D

giờ mình sẽ nói sơ qua thao tác:
Bước đầu tiên bạn loggin acc đã dc bonus
bước 2: bạn bật thêm 1tab nữa và loggin lại acc đó
bước 3: bạn láy 1 tab vào mục send điền địa chỉ cần send ( lưu ý địa chỉ đó chưa bao h để lộ code bảo mật ) nhập khung chuyển tiền là 3500, nhấn send và chuột phải chọn kiểm tra phần tử thay bằng : enabled="disabled" rồi nhấp send và hiện được khung confirn
bước 4: bước này phải làm thật nhanh , bạn nhấp claim bên tab 1, rồi qua tab 2 nhấp liền confirn ( k cần phải đợi 3k5 nó hiện mới nhấp nhé) cứ claim bên tab 1 rồi qa tab 2 nhấp confirn liền 100% sẽ về đủ 3k5
p/s: cách này dùng để chuyển tiền nhanh nhất, để hacker k kịp chuyển thì STR của mình đã đến với acc gốc rồi
Tks :'3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week