giúp chơi game online fifaonline 2 không bị lag trên win7

vodanhclf6

Newbie
Reactions
376
MR
0.000
ở đây có bạn nào chơi game fifaonline2 trên win 7 không giúp mình với mình chơi luôn bị giật không thể nào chơi ổn định được dù tốc độ đường truyền tốt ........xin cảm ơn.

---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

trả lời giúp bạn với

pro_offers_VN

Senior
Reactions
591
MR
0.000
bạn nói thì tôi khoe luôn :
RAM :4gb ,
HDD :500GB
CHIPSET :CORE I3
CÒN CARD RỜI THÌ KHÔNG DÙNG ONBOAD MAIN

BẠN HOÀNG HÙNG CÓ CHƠI FIFA 2 TRÊN WIN7 KO VẬY......THANKS NHÉ

chuyển qua dùng win xp xem sao , win xp ổn định sao ko xài :binhsua155:

lý do là thế này đây.e chắc chắn là do phần card đó bác.vì lúc trước e chơi trên xp vẫn lag.mua lắp thêm cái card vào chơi mượt ngay.kô tin bác làm thử đi :D.bác chơi trên laptop phai ko
không biết có do card màn hay không
hay fifa ko hỗ trợ win7
hay là do gì...
mình dùng card onboad là 1306MB cũng cao mà......có cần thiết dùng card rời không ...chơi trên laptop

anhhoanbt

Banned
Reactions
246
MR
0.000
cấu hình này thì thừa để chơi fifaonl2 rùi, bạn coi lại win xem sao, cài lại win đi, mình chơi trên win7 vẫn rất chi là nuột. cấu hình cũng cùi thôi, core i5, ATI 5470

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

bạn nói thì tôi khoe luôn :
RAM :4gb ,
HDD :500GB
CHIPSET :CORE I3
CÒN CARD RỜI THÌ KHÔNG DÙNG ONBOAD MAIN

BẠN HOÀNG HÙNG CÓ CHƠI FIFA 2 TRÊN WIN7 KO VẬY......THANKS NHÉ
core i3 của bạn là thế hệ thứ nhất hay 2? nếu là thế hệ hai thì không cần card rời đâu nha.

cấu hình này thì thừa để chơi fifaonl2 rùi, bạn coi lại win xem sao, cài lại win đi, mình chơi trên win7 vẫn rất chi là nuột. cấu hình cũng cùi thôi, core i5, ATI 5470

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

core i3 của bạn là thế hệ thứ nhất hay 2? nếu là thế hệ hai thì không cần card rời đâu nha.
core i5 của bạn là pro rồi...
bạn mua laptop i5 bao nhiêu tiền.?
mình không biết xem thế hệ 1 hay 2 ở đâu nữa .......chắc là 1 nên mới bị như vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week