Ask Giúp đăng ký wmz

chyp123

Junior
Reactions
16
MR
0.001
Mình đăng ký xong hết các bước trên web rồi, bỏ qua chỗ đặt password trên web, down soft về cài -> nhập code nó gửi trong mail thì báo lỗi "error code 22".
Thử đăng ký lại mấy lần mà toàn bị mắc ở bước này thôi. Bác nào biết chỉ giúp mình với. Ảnh báo lỗi mình để file đính kèm

Attachments

• wmz error.jpg
    wmz error.jpg
    17.1 KB · Views: 79
thử đăng nhập = web dạng WMZ mini xem thế nào. down soft là dạng classic rồi. mà hình như hiện tại wmz chỉ cho đăng ký mini thôi :binhsua33:

web đăng nhập bình thường, nhưng muốn chuyển từ mini sang classic thì phức tạp quá. Mà mình muốn dùng classic bằng soft trên máy cho tiện. K biết dùng soft với web có khác nhau gì ko? Mình đăng ký lần đầu :)

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Ok, đăng ký luôn trên web đi bạn, khỏi cài claccis làm gì.
Link hướng dẫn đây: http://www.vnblognet.com/2010/07/huo...-hinh-anh.html

Hướng dẫn của bạn là đăng ký soft classic mà :D. Mình làm theo y hệt mà mắc ở chỗ điền registration code. Cả lúc sigup nó ko cho mình chọn mini hay là classic. Lằng nhằng quá :|

Last edited by a moderator:
ko nhớ là bây giờ còn đang kí dc classic ko,nhưng mini chắc vẫn đăng ký dc bình thường mà :)
nếu active qua đt thì nên chọn sim 10 số nhé, 11 số hình như ko active dc =-=

Cứ đăng kí mini như bình thường rồi vào active classic lên xong làm theo hướng dẫn tiếp là thành classic. Đã có bài hướng dẫn chi tiết của 1 mem nào rồi. chịu khó tìm chút đi

bạn đăng nhập vào mini, sau đó vào menu enable classic rồi làm theo hướng dẫn của nó để tạo passport, lâu rồi nên mình cũng ko nhớ lắm

VẬY ah, em nhớ có lưu thì fai, mà giờ mình vô class tạo cái key lưu lại dc ko
lam tằm bậy có dì bị limit wmz class luôn thì khổ nữa?

thế chưa reg đc nữa hả?
bạn tạo passport chưa?
tới bước nào rồi?
Reg được tk mini rồi, đăng nhập vào rồi open tk classic --> nhảy ra một trang báo là:"Đăng nhập bằng cách sử dụng WebMoney Keeper Classic
1. Hãy chắc chắn rằng WebMoney Keeper Classic là chạy
2. Nhấn "Enter"
3. Trong cửa sổ, nhập vào mã này:"

---> bấm enter thì nó ra trang:"http://127.0.0.1:2803/login?lang=ru" ---> trang này die :|

bạn enable cái classic trước, cái đó là phần active đó
bạn làm sao ma có đc file *.kwm, sau đó restore lại rồi mới đăng nhập và active đc
lâu rồi minh cũng quên bạn ráng mò đi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back